O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
Hôm trước qua bài Lancer Độ , E thấy có nhiều Bác quan tâm , E rình mò được vài tấm hình quá trình làm cái vụ này nên hôm nay E Pót lên để AE cùng bàn bạc.
Kính mong các Cao thủ OS ngâm cứu đê có thể tự thực hiện như vụ cách âm í:D:D:D.mà đặc biệt là AE bác LO MO vui lòng bỏ chút thời gian nhé.
Bác nào có nhu cầu thì xem và góp ý để "Cửa xếp OS" mau ra lò nhé .Chân thành cám ơn.

Hai cái cánh của E sau khi hoàn thành , theo chủ nhân Đôi cánh ấy đi đứt 1.000 thằng MỸ
ĐỘ Cửa Xếp cho các Bác quan tâm

Kính mời các CAO THỦ OS ngâm cứu giảm giá thành cho AE OS có nhu cầu được nhờ

E chả hiểu làm sao mà mấy cục sắt như thế mà hơn 15 chai

Chúc AE OS mau chóng thành công

Hạng B1
29/9/04
64
0
0
RE: ĐỘ Cửa Xếp cho các Bác quan tâm

tối nhưng vẫn còn thấy được chứ bác hình độc lắm đó bác thanks bác

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Tối thật nhưng E nghĩ các cao thủ trên này có cách làm nó sáng mà.
@hòa thượng : nó nghe E hỏi giá nó cũng nghi rồi , nó bảo đưa 1.000 nó cho E chụp như studio luôn. E phải lừa mãi mới có mấy tấm đó mà không tốn tiền nếu không mất mạng với nó chứ không đùa đâu bác;)[8D][8D]

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

ờ bác phải cẩn thận với anh chàng chủ xe này đó bác MEDUSA ,bởi em thấy cái cửa nó mở thấp lè tè,chui ra chui vào 1ngày 20 lần thì cụng đầu khoảng 12-13 lần.Mà cụng đầu nhiều chắc cũng không tốt cho thần kinh...hôm nào bác chụp thử cái đầu anh chủ xe xem có nhiều cục u không nhé:D
lambo là lambo...lancer là lancer.Xe này gọi là LAM-CER(xe lam)

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

:Dchưa kể mở ra mở vào, nó lỏng ,một ngày nào đó bác tài bước vào. và cái cửa rớt. thế là tự nhiên một cái gì đó lăn lóc trên sàn nhà, hehehehhhe....................nhìn đi nhìn lại là một cái ............đầu !!:D

Hạng B2
30/6/05
177
4.870
93
hcm

chỉnh lại giúp Bác medu

Tập Lái
11/7/05
48
0
0
dalat
Visit Site

xe gì vậy bác ?? mà độ như chiếc lancer thì ra vô hơi khó nhưng mà độ như chiếc màu đỏ cái cửa nó "xòe" sang hai bên hơn nên chắc cũng dễ ra vào mà nhìn nó đẹp hơn !![8|]

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@huy dalat: E thấy nó ghi là xi li ca nhưng không biết đời mấy vì có giám hỏi nó đâu bác , giả bộ chụp cái dàn âm thanh rồi đá đá qua tí đến cánh cửa nên nó tối thế đấy . Nó mà bít E cố tịnh vi phạ thì rõ khổ