Hạng B2
24/11/16
142
22.406
93
Có cái thớt Dân đi bán tải đa số bị mù | Chuyện ngoài lề , ai muốn phím chiến thì vào đó, chỉ hỏi là những xe độ đèn như thế này tại sao chưa bị CSGT túm

Những người đi xe máy, đi ô tô mà để đèn pha đi trong thành phố đã là kém ý thức rồi ... không hiểu những thành phận độ đèn như trên thuộc loại gì ?

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Thích độ thì độ có sao đâu. Quan trọng người ta bật đúng nơi đứng chỗ. Nhiều pác thích đi phượt rừng rú độ đèn này quá chuẩn rồi.
Note: em chạy bán tải nhưng nguyên bản. Hi

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Nhưng vào rừng bật ai biết
phải bật Full ở phố thì mới nhiều người biết
:3dcuoigif:
Vậy thì pó tay. Bữa em gặp con morning độ quả led này chói khủng khiếp. I
Ức chế quá em nhá đèn cho xe em phi vô xe nó mà nó né mém xuống dảnh luôn. Ko hiểu sao bữa đó mình lại cục tính vậy. Giờ nghĩ lại thấy mình sai quá. Pác morning có trên này cho em xin lỗi nhé. Em định ủi pác đó ở đường lã xuân oai q9 ngay khu công nghệ cao

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Vậy thì pó tay. Bữa em gặp con morning độ quả led này chói khủng khiếp. I
Ức chế quá em nhá đèn cho xe em phi vô xe nó mà nó né mém xuống dảnh luôn. Ko hiểu sao bữa đó mình lại cục tính vậy. Giờ nghĩ lại thấy mình sai quá. Pác morning có trên này cho em xin lỗi nhé. Em định ủi pác đó ở đường lã xuân oai q9 ngay khu công nghệ cao
Đừng thế...nguy hiểm lắm bác. Cho nó ăn gachcaocap là đc òi kkk

• Like
Reactions: nttanmam and Pipat
Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Nhưng vào rừng bật ai biết
phải bật Full ở phố thì mới nhiều người biết
:3dcuoigif:
Bác chưa rõ anh em trong hội pick-up định kỳ đi dã ngọai hay offroad rồi. Băng đồi, vào rừng ban đêm mới thấy dàn đèn led trước và sau xe cần thiết như thế nào, bật đèn để thấy rõ đường mòn, hố sâu, vũng lầy... chứ không phải mở cho thiên hạ thấy như bác nghĩ.
Độ đèn kiểu này sao không bị CSGT phạt ?

Đương nhiên em không bàn tới mấy anh chạy thành phố hay quốc lộ mà mở đèn làm chói mắt và xốn mắt thiên hạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Em cũng có lúc định độ bi gầm cho xe Em, nhưng nghĩ lại không muốn thay đổi thiết kế của xe. kiểm định cũng chẳng dể qua nếu khong trả lại nguyên bản khi đi kiểm định. Sáng quá mức làm người đi ngược chiều loá mắt chẳng hay ho gì dù cắt sáng tốt. Em đã từng bị chói nên em hiểu cảm giác đó.

• Like
Reactions: nttanmam and Linh74
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Em cũng có lúc định độ bi gầm cho xe Em, nhưng nghĩ lại không muốn thay đổi thiết kế của xe. kiểm định cũng chẳng dể qua nếu khong trả lại nguyên bản khi đi kiểm định. Sáng quá mức làm người đi ngược chiều loá mắt chẳng hay ho gì dù cắt sáng tốt. Em đã từng bị chói nên em hiểu cảm giác đó.
Độ led thanh rẻ hơn bi gầm đó pác. Led thanh bây giờ em thấy có loại gom sáng cực chuẩn. toàn bộ ánh sáng được gom vào 1 đường siêu sáng luôn. Còn mấy loại gắn gây chói mắt là loại tỏa bình thường
Loại này em có coi thử thấy được
Độ đèn kiểu này sao không bị CSGT phạt ?

Chỉnh sửa cuối: