Hạng B2
4/7/10
175
11
18
Re:Độ đồ chơi cho xe I30

HP nói:
Có bác nào trong SG nhận làm xenon cho i30 CW báo giúp em cái giá với ạ.

BÊN EM CÓ LUÔN NHA BÁC, LÊN EM LẮP LUÔN NHA

Hạng B1
5/10/09
58
0
6

bác cho em biết tổng thiệt hại hết bao nhiêu luôn nha. xenon & dvd hiệu gì bác.

Hạng B1
30/9/07
96
1
18

stmq nói:
em đang chạy i 30cw đây đúng là đèn em nó chiếu thấp quá chắc phải độ thêm thôi.
Thấp thì bác chỉnh cho nó cao lên là đc: mở nắp ca-bô, nhìn vào sẽ thấy sau bộ đèn có 2 con ốc chỉnh cao-thấp, trái-phải, con ốc phía trên chỉnh cao-thấp, có 1 cái khe nhìn vào thấy có vòng răng cưa, cắm dọc tô-vít 4 cạnh vào là chỉnh đc.
Tối thì bác độ lại bóng đèn: em dùng Plus 90 thấy cũng ổn, ngon nữa thì bác chơi xenon, có sẵn projector rồi mà. Nhưng nếu xenon thì chơi hẳn loại ngon 1 chút (vd như của HQ bác Hùng màu bán giá gần 3 triệu cả ballast), đừng chơi hàng Tàu vì ở HN nhiều bác lắp xenon Tàu bị tình trạng khóa cửa xe rồi đèn táp-lô vẫn sáng.

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh

Ha_Tit nói:
stmq nói:
em đang chạy i 30cw đây đúng là đèn em nó chiếu thấp quá chắc phải độ thêm thôi.
Thấp thì bác chỉnh cho nó cao lên là đc: mở nắp ca-bô, nhìn vào sẽ thấy sau bộ đèn có 2 con ốc chỉnh cao-thấp, trái-phải, con ốc phía trên chỉnh cao-thấp, có 1 cái khe nhìn vào thấy có vòng răng cưa, cắm dọc tô-vít 4 cạnh vào là chỉnh đc.
Tối thì bác độ lại bóng đèn: em dùng Plus 90 thấy cũng ổn, ngon nữa thì bác chơi xenon, có sẵn projector rồi mà. Nhưng nếu xenon thì chơi hẳn loại ngon 1 chút (vd như của HQ bác Hùng màu bán giá gần 3 triệu cả ballast), đừng chơi hàng Tàu vì ở HN nhiều bác lắp xenon Tàu bị tình trạng khóa cửa xe rồi đèn táp-lô vẫn sáng.

Em cũng đang quan tâm vấn đề này. Nhưng các bác cho em hỏi chút nếu mình lắp bóng xenon (hoặc Bi-xenon có được không?) thì liệu có bị XXX bắt vì thay đổi hình dáng, kết cấu xe không? Em định nếu được thì chỉ lắp xenon cho cos thôi, chứ nghĩ đến XXX thì cũng ngại lắp cho pha.

Hạng B1
30/9/07
96
1
18

@Hungthanxalo: Lắp cho cos thì thoải con gà mái đi bác, vì nó có sẵn thấu kính rồi, chỉ cần xenon thôi, ko cần bi-xenon đâu. Còn lắp cho pha thì em can, chơi bóng hiệu năng cao là đc rồi

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh

@Hungthanxalo: Lắp cho cos thì thoải con gà mái đi bác, vì nó có sẵn thấu kính rồi, chỉ cần xenon thôi, ko cần bi-xenon đâu. Còn lắp cho pha thì em can, chơi bóng hiệu năng cao là đc rồi
[/quote]

Cám ơn bác Ha_Tit đã chỉ bảo. Em đang ở Tp. HCM có bác nào biết địa chỉ nào tin cậy thì giúp em với. Kiếm được đủ thóc em chơi luôn cho máu

Hạng B1
5/10/09
58
0
6

I30 cw lắp được DVD pioneer này không các bác. nhờ các bác tư vấn nhé.

Đây là link hình các bác xem rồi cho ý kiến ạ.

PIONEER AVH-P3200DVD 5.8" TOUCH SCREEN DVD</h1> [/b]

Tập Lái
30/6/10
5
0
0
38

chào anh em, tình hình là em xin up 1 vài hình ảnh về đồ option cho xe i30 CW bác nao quan tâm thì mail em nhé: hoặc yahoo: shipdn
+ ốp gương mạ crôm không đèn
Độ đồ chơi cho xe I30

+ viền đèn sau
Độ đồ chơi cho xe I30

+vè mưa nhựa/ vè mưa mạ crôm

Độ đồ chơi cho xe I30

+ trang trí cộp B
Độ đồ chơi cho xe I30

+ tay cửa mạ crôm

Độ đồ chơi cho xe I30

+ bậc dẫm trong có đèn

Độ đồ chơi cho xe I30