Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Hành trình "phá xe" Subaru WRX 2015

Hạng B2
22/5/14
279
243
43
40
Bản thân em còn HÓNG nặng hơn bác nữa...

WRX em chính thức lên bàn mổ ngày 20/1 mà tới h vẫn thiếu đồ... Ôi sao mà độ xe ở VN cực khổ quá. Hệ thống logistics Việt Nam quá tệ, bởi thế sao mà phát triển kinh tế cho nổi.
Lâu rồi không cập nhật

Hạng B2
11/5/11
478
1
18
phải đăng nhập khen anh trai này 1 cái... thật tuyệt vời. ước được một lần đến tham quan... nghe nói củ chi chắc cũng dể đi tới.

Hạng D
25/10/07
1.314
6.155
113
Bật mí là trình độ gia công cơ khí chính xác ở VN chỉ dừng ở mức xoáy lòng, cà mặt, mở miệng xúp páp... tuy nhiên qua kinh nghiệm hổm rài thì rất khó để đạt được 100% hài lòng. Họ có thể gia công chính xách đến 5/1000mm (là rất tốt) nhưng vẫn còn một số điểm nho nhỏ làm mình rất khó chịu. Từ môi trường làm việc đến tính tỉ mĩ đều có vấn đề. Nhiều lúc người thợ quen làm ẩu nên khi có yêu cầu là chuẩn thì đó là một sự việc hoàn toàn khác và mới mẻ đối với chính người thợ đó.

Do đó sau khi trãi nghiệm sơ bộ, em đã gửi toàn bộ block máy và đầu culasse qua Mỹ để gia công. Chi phí cao hơn gấp 5 lần nhưng bù lại buổi tối em ngủ ngon!
Thấy bác đụng đến phần này làm em cũng thắc mắc với trình thợ Việt Nam liệu có đủ khả năng thoả mãn sự tỉ mỉ của cơ khí và Bác hay không?

đọc xong trả lời này cũng làm em kê gối ngủ ngon luôn kekee

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Thấy bác đụng đến phần này làm em cũng thắc mắc với trình thợ Việt Nam liệu có đủ khả năng thoả mãn sự tỉ mỉ của cơ khí và Bác hay không?

đọc xong trả lời này cũng làm em kê gối ngủ ngon luôn kekee

Đủ trình bác àh... nhưng hên xui hihi... em gửi qua mẽo làm cho an tâm hơn tí xíu...

• Like
Reactions: vthanh6
TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Đam mê + kiến thức tốt và có điều kiện --> TUYỆT VỜI

• Like
Reactions: vthanh6