Chào toàn thể các bác! Ford Ranger là một trong những dòng xe được ưa chuộng nhất trong các dòng bán tải trên thị trường, đa chức năng. Nhưng có một điểm yếu rất khó chịu đối với chủ xe đó là băng ghế sau quá cứng khiến người ngồi sau cảm thây không thoải mái, mệt mỏi khí tham gia những chuyến hành trình dài! Chính vì vậy bên em đã có giải pháp khắc phục vấn đề đó 1 cách dễ dàng, độ ổ ngã lưng ghế và thanh ray trượt, với góc ngã 45-50 độ phần đáy ghế đưoc trượt rộng ra khiến người ngồi sau sẽ rất thoải mái. Ko còn phải ám anh mỗi khi phải tham gia những chuyến đi dài. Một vài hình ảnh bên em thì công các bác xem tham khảo nhé.

Độ ghế sau xe Ford Ranger

#Ford #Fordranger #Độghếsau

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/7/16
16
9
3
38
chào toàn thể các bác! Ranger là một trong những dòng xe được ưa chuống nhất trong các dòng bán tải trên thị trường, đa chức năng.. Nhưng có một điểm yếu rất khó chịu đối với chủ xe đó là băng ghế sau quá cứng khiến người ngồi sau cảm thây không thoải mái, mệt mỏi khí tham gia những chuyến hành trình dài! Chính vì vậy bên em đã có giải pháp khắc phục vấn đề đó 1 cách dễ dàng, độ ổ ngã lưng ghế và thanh ray trượt, với góc ngã 45-50 độ phần đáy ghế đưoc trượt rộng ra khiến người ngồi sau sẽ rất thoải mái. Ko còn phải ám anh mỗi khi phải tham gia những chuyến đi dài .một vài hình ảnh bên em thì công các bác xem tham khảo nhéView attachment 733562 View attachment 733563 View attachment 733564 View attachment 733565 View attachment 733566 View attachment 733567 View attachment 733568 View attachment 733569
Pm cho em cái giá nhé.

Tập Lái
8/2/17
28
11
3
Bác xem xét làm dùm luôn mấy ông hãng cái cruise control với camera re nữa là anh em đến chỗ bác khỏe re :)

• Like
Reactions: VitaraV6