Tập Lái
28/12/16
7
0
1
48
Báo cáo e cũng mới làm e Navara , rất đơn giản , cám ơn ý tưởng của mấy Bác, E chỉ nâng len 3cm E thấy vậy là ok nhất
Bác cho tôi xin hình ảnh của cả ghế tựa khi ngả với, tôi chưa biết phải làm thế nào! Xin gửi vào địa chỉ email:[email protected]

Tập Lái
28/12/16
7
0
1
48
Cám ơn bác đã gợi ý, em ra ngoài tiệm điện mua 2 cặp nẹp v gắn vào ngồi sướng phết bác ạ. Nhưng em có 1 thắc mắc nissan navara hình như kính chiếu hậu bị xéo đúng không ạ, ai có hình kính chiếu hậu nhìn từ khoang lái cho em xin với. Xe em khi nhìn kính chiếu hậu đuôi xe không được song song với vạch kẻ đường[/QUOTEX
Bác cho tôi xin hình ảnh ghế sau đã ngả xe bác với!để tôi học theo: email: [email protected]

Tập Lái
17/12/16
31
17
8
Nghiêng được 25 độ bằng ghế sau của Triton không bác? chi phí thế nào?
Bác muốn nghiêng bao nhiêu cũng dc, nghiêng nhiều bác chem cai bát cao lên nưa, rất đơn giản , bác cứ lật cái ghế lên sẽ thấy

Tập Lái
17/12/16
31
17
8
Bác cho tôi xin hình ảnh của cả ghế tựa khi ngả với, tôi chưa biết phải làm thế nào! Xin gửi vào địa chỉ email:[email protected]
bác lật cá ghế lên sẽ thấy cái , Bác muốn nghiêng nhiều thi cu trêm lên cao thôi, rất dễ, trêm lên 4,5 cm tuy bác thich, go ốc trêm cai bát ghế mầu đen lên

Attachments

Tập Lái
17/12/16
31
17
8
Trả tiền bản quyền cho em đi :3dcuoigif:
Bác làm đẹp thế này mà bán thì khối bác mua ngay đấy ạ
Bác nào ở Q2 bao e ly cfe e cho Bác mấy cái bát về gắn, cái này e tự làm hịihi E có máy cắt laser và máy chấn hihi

• Like
Reactions: nhocphoebe89
12/10/07
2.646
10.496
113
Thì ra cách các bác làm là chêm cái mặt ghế cao lên tí để thay đổi góc ngồi và lưng dựa à? Vậy mặt ghế có đưa tới trước một chút không, lưng ghế có nhích tới chút hay vẫn giữ nguyên góc nghiêng?

• Like
Reactions: thachlamhb
Tập Lái
28/12/16
7
0
1
48
bác lật cá ghế lên sẽ thấy cái , Bác muốn nghiêng nhiều thi cu trêm lên cao thôi, rất dễ, trêm lên 4,5 cm tuy bác thich, go ốc trêm cai bát ghế mầu đen lên
cái tựa lưng có phải bắt lại không bạn, hay chỉ nâng ghế ngồi lên, như vậy không phải dịch về phía trước à bạn?

Tập Lái
17/12/16
31
17
8
Thì ra cách các bác làm là chêm cái mặt ghế cao lên tí để thay đổi góc ngồi và lưng dựa à? Vậy mặt ghế có đưa tới trước một chút không, lưng ghế có nhích tới chút hay vẫn giữ nguyên góc nghiêng?
tất cả sẽ bị đẩy ra khoảng 3,4 cm , ko ảnh hưởng gì đâu, chỗ để chân vẫn rộng lắm