Hạng B2
24/6/08
157
15
18
53
@vpb : Nhìn hơi rườm rà quá em ơi, sao em không tìm loại màn hình gối đầu cho phép bật ra chỉnh độ nghiêng giống mấy cái màn hình trên máy bay đó, nhìn gọn và pro hơn :). Còn cái cổng gió sau em độ thêm cái biến trở chỉnh tốc độ quạt ở ngay trên cửa gió để người ngồi sau chủ động chỉnh tốc độ, mỗi bên mỗi cái chỉnh độc lập thì tuyệt vời luôn :)

vpb confirmed
Hạng C
29/3/13
622
125
43
@nam_biz76: Tuỳ mục đích & sở thích mỗi người thôi anh. Đa dụng 1 chút & upgradable thì phải gồ ghề. Ai thích kiểu gọn gàng thì em cũng đã ghi món thích hợp để order rồi đó.

Đây là kiểu màn hình sau của Bim. Chắc ko phải BMW ko làm được cặp gối đầu có khoét sẵn LCD để bán cho khách :), họ có lý do để làm kiểu như vậy. Cáp tín hiệu còn lộ ra luôn nhé anh, mà ko phải cứ giấu hết mới đẹp đâu anh ạ, lộ lộ lại hay. Tất nhiên là hàng cùi bắp của xe em thì ko thể so sánh với hàng hãng của Bim được :cool:

Idea biến trở chỉnh tốc độ gió em có nói trong topic độ cửa gió lâu rồi anh, tuy nhiên sau 1 thời gian sử dụng thì thấy ko cần thiết món đó lắm đâu. Mặc dù vậy lúc nào rảnh rỗi sinh nông nổi biết đâu lại lôi ra khoét làm

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
like bác chủ nè................ khoái cách chơi xe của bác

Hạng C
23/2/13
807
414
63
Như Thế Này "Cu Tèo" Mà Nghịch 1 Phát Là tèo ngay Bác ạ....
Nhưng Cũng Vote Cho Bác 1 Ý tưởng Mới...hay....