Hạng F
8/8/06
6.453
20.788
113
40
Chuyện đâu còn có đó nhé các bác, Đã là trò chơi thì vui là chính, Chuyện bác Vulcan có dùng 2 Nick hay không thì chỉ bác Vulcan biết và cũng không nên bàn luận thêm nữa.
Em xóa một số bài có nội dung không phù hợp với thớt này, Chúc các bác lái xe an tòan.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
Em thì thấy bên em có mấy chiếc ranger độ nguyên thùng sau thành cái thùng lạnh để phục vụ party, hôm đi party ngoài biển Bondi, tụi nó mở thùng móc ra beer rượu quá trời, có bác nào dám nghiên cứu làm vụ này để làm party ngoài trời cho mấy bữa offroad ko nhỉ.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
3/6/10
26
12
3
Bạn em muốn độ con Land Cruiser để đi ofroad, nhờ các bác cho em xin địa chỉ của Minh Giang với. Cám ơn các bác.

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
sên nói:
Bạn em muốn độ con Land Cruiser để đi ofroad, nhờ các bác cho em xin địa chỉ của Minh Giang với. Cám ơn các bác.

cái vụ này để đầu tuần sau đi Sên ui !!!~Hết hội chợ đã .

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
sên nói:

Không biết Land của bạn Bác là loại gì, nếu là 4500 nhập khẩu thì khỏi bàn nữa, em ghiền chiếc này cực kỳ, hôm em đi vào núi, mất 1 cầu trước nên càng giãy xe càng tuột đít qua 1 bên suối, nhờ có tời zin theo xe, chạy đến gốc cây đàng trước móc vào rồi bấm điện kéo lên, mấy chú lâm tặc đứng nhìn mắt cứ gọi là tròn xoe, sau đó trở ra ơn trời ko dính chưởng nào cả.