Hạng C
22/5/07
683
2
0
Em vừa đăng ký 1 con SF, màu be, máy dầu. Trước khi lấy xe cũng có lượn lờ xem các bác đã lấy trước để về làm đẹp cho xe của mình, nhưng thấy hiện nay việc độ cho SF ít quá, vậy bác nào có nhiều kinh nghiệm xin chỉ giáo để cho xe của chúng ta đẹp hơn.
Về phần mình em thấy như sau:
Về ngoại thất thì Hiện nay đa số chỉ độ được Lazang, Lazang có 3 cỡ 16,17,18. Nếu dùng LZ18 của chính hãng thì không có bánh béo, chỉ có cơ 245. Còn LZ của Tàu thì có cỡ 255. Cỡ 245 thì dùng hàng chính hãng đảm bảo an toàn nhưng hình thức không đẹp (nhìn xe không chắc chắn, không đầm), dùng lốp 255 thì chỉ có LZ hàng tàu, cái này thì không chắc chắn về độ an toàn và tiêu chuẩn kỹ thuật của Hãng. Theo em cảm nhận khi đi thử 1 con SF độ LZ 18 thì thấy hơi ồn khi đi trên đường xấu, nhất là khi đi qua các ổ gà. Cảm nhận đựoc từng ổ gà nhỏ. Nhưng khi đi trên đường tốt thì ok (đường trong phố). Nói chung nhìn xe độ LZ 18 bánh béo thì rất đẹp, xe cân đối. Thôi tạm dừng đi ăn cơm đã. Lúc khác nói tiếp
P/s: Có bác nào tiếp cho em cái.[8D]

Hạng C
10/7/06
516
0
16
RE: Độ SANTA FE! Mời các bác đóng góp sáng kiến

Các bác nghiên cứu thử con Santa FE hàng lướt full option bọn Hoanggiaauto ở 179 Đê La Thành xem có đồ gì hay ko để đặt hàng nhập về.

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Đèn xenon đi bác ơi

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Theo tôi được biết, xe lướt có một số thứ chúng ta có thể quan tâm và độ xe của mình theo nhu cầu của từng người:

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Theo tôi được biết, xe lướt có một số thứ chúng ta có thể quan tâm và độ xe của mình theo nhu cầu của từng người:
- Đèn xenon
- Màn hình tích hợp đầu DVD, nhưng lưu ý phải sử dụng dc phím điều chỉnh trên volang,
- Bậc lên xuống = Inox
Mời các bác tiếp tục....

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Các bác cứ chờ tôi khoảng 10/06, tôi ra mắt em San nhập thẳng và một số option chính hãng! Lúc đó, nếu các bác thích tôi sẽ giới thiệu đầu mối nhập giúp.

Hạng B2
1/10/04
109
4
0

Trích đoạn: Kienvang

Các bác cứ chờ tôi khoảng 10/06, tôi ra mắt em San nhập thẳng và một số option chính hãng! Lúc đó, nếu các bác thích tôi sẽ giới thiệu đầu mối nhập giúp.

Bác Kiến ơi, tổng thiệt hại bao nhiêu thằng Mỹ hả bác.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Bác KienVang làm phát hoành tráng quá nhỉ. Em nghe nói nhập thẳng như thế option đầy đủ lắm. Gương chiếu hậu có thể tự gập được, 6 cái bong bóng, có tấm ngăn chứa đồ v.v.v hôm nào bác lấy về nhớ post hình và thông tin cho anh em biết nhé.

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Có bác nào thích xenon thì gộp chung lại nhờ bác Kiênvàng nhập hộ luôn một phát nhỉ. E nghe nói là dùng xenon xịn của hãng vẫn ngon hơn là độ ở đây.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Các bác kiên nhẫn một chút, hôm nào xe về sẽ ra mắt anh em SantaFe. Bác NK03 và tôi đã có số phone của nhau, sẽ liên lạc ngay để có thể tham gia buổi offline sớm nhất với các bác.