Hạng B2
4/8/14
264
291
63
Hà nội
tranhchuthap.vn
Tính năng quan trọng nhất của infotainment system là nghe nhạc thì đầu android cho ra âm thanh kém nên bao nhiêu tính năng hay bù vô cũng bằng thừa
bác hãy qua một xe nào lắp đầu android và chạy rom của iCar Việt Nam cung cấp ạ, chất lượng âm thanh của đầu C500+ khi được kích hoạt các tính năng bổ sung của rom do iCar Việt Nam mod. Chỉ cần nghe Youtube thôi, chưa cần đến nhạc chất lượng cao rồi bác hãy so sánh với cái đầu bác cho là chất lượng âm thanh tốt xem. Con đường dẫn đến với thế giới âm thanh đầu android chất lượng cao bác qua đây tham khảo

• Like
Reactions: luyentaylai
Hạng B2
18/3/11
201
195
43
Em thấy bảo sedona nó có âm ly ko tương thích với đầu ngoài nên lắp vào âm thanh ra loa rất bé. Chỉ bằng 1 nửa bình thường. Chất lg âm thanh kém đi nhiều. Ko biết đúng ko

Hạng B1
19/2/13
66
41
18
Ownice chất lượng tốt lắm. Ngoài khựa ra thì chẳng còn nơi nào sx Android Car DVD Player tốt hơn đâu cụ ơi.
Danh sách các android Ownice C500 các cụ có thể tham khảo ở đây cho các xe có tại Việt nam
Lúc nào tiện em qua icarvn bác có thể cài cho em phần mềm nghe nhạc hay hơn ko, cái C500+ này chỉ chỉnh đc bas trung tép thôi