Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Tối hôm qua được 1 người quen chở Em chạy lòng vòng ở S'pore bằng chiếc xe này, vậy xin đố vui vui 1 tí nhé, xe gì đây?
P/S: lúc đó Em ko mang theo Camera mà dùng cellfone chụp nên chất lượng ảnh ko tốt lắm! cũng đủ để nhận ra nếu ai mê dòng xe này. Em sẽ post thêm nhiều tấm hình nữa sau.

Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113
RE: Đố....xe gì đây?

Bác đã thử cầm tài em nó chưa? Nghe nói em nó mãnh liệt nhưng khi wen rùi thì rất tình cảm phải ko bác?

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Em cho lên hết nhá bác Vkool?:D

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

@ Air Bag: Tớ ủy quyền cho cậu post dùm những ảnh mà hôm trước Tớ đã email cho cậu đó. Nhưng vẫn còn nhiều ảnh lắm "Bẹc" à! Chưa có thời gian post. Đặc biệt là hình ảnh mà chủ xe này Copy cho mình khi tham gia cuộc đua tại Sepang-Malaysia do Hội Ferrari của S'Pore & Malaysia tổ chức vào cuối 2006, có cả Maserati cùng tham gia.
P/S: xóa giúp mình BS xe & ko dùng lời để minh họa nhé! Many tkx!

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Trích đoạn: ntranchinh

Bác đã thử cầm tài em nó chưa? Nghe nói em nó mãnh liệt nhưng khi wen rùi thì rất tình cảm phải ko bác?

Nếu có cho Em cầm lái thì chắc cũng ko dám bác à! Nếu chạy trong Racing Track thì chơi ngay. Âm thanh của tiếng máy lúc khởi động đã làm Em chóang rồi. Em ko biết nói gì về cảm giác khi xe chạy vào Tunner và đạp lên đến vòng tua khỏang 5.000. Lúc đó gần như các xe khác phải giật mình & chạy chậm lại khi nghe tiếng pô nó rú lúc vào hầm. Nói chung là gần giống tiếng động cơ của các xe F1.
Em vẫn còn cảm giác PHÊ đến tận ngày hôm nay...Hi...Hi...

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.