Tư Vấn Độ xe KIA K3

RF3 confirmed
Hạng B1
30/12/14
51
27
18
38
các bác có hứng thú độ cho 2 cửa sổ sau lên và xuống một chạm, rồi nhấn lock thì các cửa sổ đi lên hết thì alo cho em nhé, cũng nói thêm là 2 cửa sau có tính năng hoạt động y chang 2 cửa trước, có nghĩa là chống kẹt cũng nhạy như 2 cửa trước, nút bấm cũng có 2 nấc như 2 cửa trước.
Trí: 0933 783 997. Thanks.
Bác jungle pm e bộ lên kính hai cửa sau va lock cửa sổ đi lên hết. Thời gian thi công nhé bác. Thank bác.

• Like
Reactions: jungle
Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Bác jungle pm e bộ lên kính hai cửa sau va lock cửa sổ đi lên hết. Thời gian thi công nhé bác. Thank bác.
hiện tại em có bộ lên 4 cửa sổ cho K3, giá 2 triệu, plug n play thôi, không cắt dây, còn vụ lên một chạm cho 2 cửa sau em đang tìm linh kiện phù hợp để hoàn thiện sản phẩm, chắc còn hơi lâu.

• Like
Reactions: futureneodo
Tập Lái
20/1/17
1
0
1
38
Làm thêm bộ viền khung kính như thế này nữa bác.
Độ xe KIA K3

Độ xe KIA K3
Bác ơi cái đèn ở hốc tay nắm cửa của bác có tắt ko chứ của e ko thấy tắt, cứ sáng suốt thôi. Ko biết nó dùng điện ở đâu

Hạng D
3/9/08
4.594
46.978
113
Các bác cho hỏi thăm?
Saigon có chỗ nào lắp thanh cân bằng cho cụm bánh sau ko ạ? Anti roll bar. Kia cerato
Các xe xài hệ treo liên kết đa điểm chữ E đều có thanh cb này, riêng loại xe treo thanh liên kết lại ko có, chạy nhanh vào đường dằn xóc e thấy chân sau ko vững.

• Like
Reactions: 100mph
Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Các bác cho hỏi thăm?
Saigon có chỗ nào lắp thanh cân bằng cho cụm bánh sau ko ạ? Anti roll bar. Kia cerato
Các xe xài hệ treo liên kết đa điểm chữ E đều có thanh cb này, riêng loại xe treo thanh liên kết lại ko có, chạy nhanh vào đường dằn xóc e thấy chân sau ko vững.
Hàng này hiếm, chắc phải đặt thôi bác.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.253
113
Các bác cho hỏi thăm?
Anh phải đặt hàng của Ultraracing (Malaysia)hoặc Neotech (Korea) về thôi. Ở SG này không có hàng sẵn đâu. Bạn e lúc trước đi Morning nhập 2k11 phải ship hàng Neotech về xài sau khi lùng khắp SG không thấy...kkk