4B vẫn bắt buộc rẽ trái như cũ,2B được đi thẳng và đoạn này thành 2 chiều.
vauiwq

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Đoạn này cho phép đi thẳng nhưng cuối cùng cũng buộc quay đầu để lên cầu đúng không bác. Xe ôtô thì buộc rẽ trái chạy làn bên trong đó rồi cũng quay đầu lên cầu ở khúc sau 1 chút???

tin_truc22 nói:
Đoạn này cho phép đi thẳng nhưng cuối cùng cũng buộc quay đầu để lên cầu đúng không bác. Xe ôtô thì buộc rẽ trái chạy làn bên trong đó rồi cũng quay đầu lên cầu ở khúc sau 1 chút???
Đúng rồi pác! Ý e là ở đây lúc trước 2,4B gì cũng phải rẽ trái hết nay 2B được đi thẳng để lên cầu luôn rồi!

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Đường Nguyễn Tất Thành hướng Q4 về Q1 hả bác chủ? Em vẫn chưa hình dung ra được chỗ này. Em vẫn thấy 2B, 4B chạy qua cầu Khánh Hội để về Q1 mà.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
symbian nói:
Đường Nguyễn Tất Thành hướng Q4 về Q1 hả bác chủ? Em vẫn chưa hình dung ra được chỗ này. Em vẫn thấy 2B, 4B chạy qua cầu Khánh Hội để về Q1 mà.
Nếu bác chạy dọc Bến Vân Đồn, muốn lên cầu khánh hội. Thì lúc trước khi vừa qua chân cầu phải quẹo trái ăn gian vào cổng bến nhà rồng một chút rồi mới quay đầu được. Nay thì 2B được phép chạy thẳng làn đường đó để quay đầu luôn. Nhưng ôtô thì có cho cũng không thể quay ngay chỗ đó được rồi :D

Hạng B2
26/4/12
187
83
28
tin_truc22 nói:
symbian nói:
Nếu bác chạy dọc Bến Vân Đồn, muốn lên cầu khánh hội. Thì lúc trước khi vừa qua chân cầu phải quẹo trái ăn gian vào cổng bến nhà rồng một chút rồi mới quay đầu được. Nay thì 2B được phép chạy thẳng làn đường đó để quay đầu luôn. Nhưng ôtô thì có cho cũng không thể quay ngay chỗ đó được rồi :D
chỗ đó gắt quá xe hơi không quay đầu được là đúng

Hạng B2
20/8/07
278
19
18
em hay đi đoạn này thấy 4b quay đầu lên cầu khó chịu lắm, thà đi ra Hoàng Diệu quẹo qua rồi phi thẳng lên cầu cho khỏe, khúc này ít kẹt xe nên đi vậy ko mất thời gian hơn.