Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Colorado HC dân có chơi xe và đi nhiều mới biết nó ngon hơn W và N .ai mua xe chỉ dòm thương hiệu với so options ( chưa nói tới chạy thử - chạy thử 1 ngày đi xa chứ ko phải lết trong tp ) thì ko cần bàn cứ có tiền thì quất 2 e kia, còn có đi rồi mới thấy bản HC chất thế nào.
e bán Mitsubishi , ếu liên quan nhưng cảm nhận có sao nói vậy.ai gạch đá xin mời.:)
nó chất như thế nào hả bác, em cũng chưa chạy nên mong bác chỉ rõ

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Colorado HC dân có chơi xe và đi nhiều mới biết nó ngon hơn W và N .ai mua xe chỉ dòm thương hiệu với so options ( chưa nói tới chạy thử - chạy thử 1 ngày đi xa chứ ko phải lết trong tp ) thì ko cần bàn cứ có tiền thì quất 2 e kia, còn có đi rồi mới thấy bản HC chất thế nào.
e bán Mitsubishi , ếu liên quan nhưng cảm nhận có sao nói vậy.ai gạch đá xin mời.:)
Bán mít trên avatar hay mít nào bác?

Hạng B2
18/10/10
122
87
28
em chả ham túi khí nhiều, bác nào thích nhiều bong bóng thì chọn hãng khác. Ít mà nó hiệu quả còn hơn có nhiều mà nó hông có bung ạ. Còn bác nào bảo không phải tự nhiên mà người ta mua WildTrak nhiều thì em đồng ý, tại vì thấy nhiều người mua quá nên người ta mua theo =)). Tâm lý bầy đàn. Ranger nó là thằng vào Việt Nam sớm nhất từ năm 2000 đã có chỗ đứng từ rất sớm, cũng dễ hiểu tại sao người tiêu dùng cứ nhắc đến pick up là nhắc đến Ranger. Vậy thôi. Em là em cứ mong Colo nó ế dài dài để em được mua Colo giá rẻ hehehe. Doanh số tốt hay không tốt chả nói lên được gì về chất lượng xe cả =)).

Chỉnh sửa cuối:
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
colorado HC cũ xe như hạch nhoen bác, em cầm Navara với Colorado HC đi đà lạt, chuyến đi mất 1,000 km. xong về là em qua mua Navara. đặc điểm của GM là tay lái rung bần bật và ko chính xác đi đánh lái.

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113

Anh ấy ơi, anh bán Mit à? Colorado là chất nhất à? Chất cái giề? Bỏ qua mấy cái ốp sừng chẳng mấy khi xài, về vận hành em thì nghĩ Trai Tân mới là số một. Anh phải ca nó nhiều mới bán được nhiều nhe, hehehehe.:p

Bán mít trên avatar hay mít nào bác?
dạ e bán mit avatar với mít xấy luôn:D
colorado HC cũ xe như hạch nhoen bác, em cầm Navara với Colorado HC đi đà lạt, chuyến đi mất 1,000 km. xong về là em qua mua Navara. đặc điểm của GM là tay lái rung bần bật và ko chính xác đi đánh lái.
e đang nói bản mới phân phối hiện nay kìa a.

Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Anh GM bên mỹ top 1, Pickup của GM cũng top 3; con này bên mỹ thua con Frontier (navara) về doanh số (em cũng không rõ lúc nó xếp là compact pickup- lúc là mid-size, chẳng lẽ có phiên bản khác như Frontier-Navara)
Con này bên xứ Cờ Hoa là Mid-size dù có dùng chung cái máy Diezel 2.8.

Doanh số thì Frontier năm ngoái và năm nay thua Colo Cola rồi bác. Ở phân khúc Mid Nó chỉ thua doanh số của thằng Pickup Toy thôi.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Em đang chạy bản ltz AT 2015, về xe thì không vấn đề gì, nhưng về option thì bị cắt tè le so với bên gốc Thái.
Bản mới HC 2017 em chạy thử 2 lần, thấy ổn hơn vì đã nâng cấp lên trợ lực điện. Cũng hỏi các sale thì người bảo có cân bằng điện tử người bảo không!
Xe em đi Châu Đốc chở vợ con một mạch hỏi bà cả ngồi sau có vấn đề gì không thì nói không sao. Trước em cũng có ý định mua triton nhưng hỏi trên này thấy giá ok, đến PU hỏi lại ra giá khác nên quay về colo.