Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Em đặt con HC tháng tư cũng phải chờ bác ạ và giờ e mới nhận được xe. Thông tin người ta đưa ra là chính xác đấy.
Em có đứa em lấy con này mấy tháng trước, đi thử thấy thích, em bỏ em ý định Ranger để lấy con này đấy.
Chúc mừng bác. Hãy lái thử để tự cảm nhận cho chính xác các bác nhé. Gọi em là có xe tận nơi luôn. Số e trên avatar các bác nhé
Doanh số Chevrolet Colorado tháng 3 bất ngờ chỉ có 30 xe

Tập Lái
11/6/17
6
2
3
36
colorado HC cũ xe như hạch nhoen bác, em cầm Navara với Colorado HC đi đà lạt, chuyến đi mất 1,000 km. xong về là em qua mua Navara. đặc điểm của GM là tay lái rung bần bật và ko chính xác đi đánh lái.
Bác cho em hỏi kỹ là tay bác run? Hay tay lái rung? Nếu tay lái rung thì bác nên xem lại đánh giá cảm nhận của mình.

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Bác cho em hỏi kỹ là tay bác run? Hay tay lái rung? Nếu tay lái rung thì bác nên xem lại đánh giá cảm nhận của mình.
em đang đi navara, so trực tiếp navara lun hen :D tay lái colo run, lỏng lẻo.

Tập Lái
8/7/16
25
17
3
Hanoi
em đang đi navara, so trực tiếp navara lun hen :D tay lái colo run, lỏng lẻo.
Bác cứ hay đùa. Navara dùng trợ lực thủy lực. Colorado xài trợ lực điện, nhẹ lúc đi chậm, nặng lúc đi nhanh. technically, về khoản này Colorado hơn Navara một bậc. về cảm nhận thì mỗi người một ý. em miễn bàn :V

Tập Lái
11/6/17
6
2
3
36
Bác cứ hay đùa. Navara dùng trợ lực thủy lực. Colorado xài trợ lực điện, nhẹ lúc đi chậm, nặng lúc đi nhanh. technically, về khoản này Colorado hơn Navara một bậc. về cảm nhận thì mỗi người một ý. em miễn bàn :V
Em đang chạy Colorado 2017 mà nghe bác ấy nói vậy thấy cũng lạ lạ, mà thôi mỗi người mỗi ý. Colorado 2017 đang bị khuyết điểm là đèn demi không bật lâu được.

• Like
Reactions: super7series
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Em đang chạy Colorado 2017 mà nghe bác ấy nói vậy thấy cũng lạ lạ, mà thôi mỗi người mỗi ý. Colorado 2017 đang bị khuyết điểm là đèn demi không bật lâu được.
Bác nhìn kỹ lại còm của em, em có ghi rõ là colorado HC cũ :D nghĩa là đời 2015 thì nó vẫn là thủy lực.
Mà chưa hẳn điện lúc nào cũng tốt, những xe có trọng lượng quá nặng trên 2 tấn như bán tải thì trong 1 số trường hợp khẩn cấp hoặc về lâu dài thì trợ lực điện sẽ có nhược điểm.

• Like
Reactions: super7series
Tập Lái
11/6/17
6
2
3
36
Bác nhìn kỹ lại còm của em, em có ghi rõ là colorado HC cũ :D nghĩa là đời 2015 thì nó vẫn là thủy lực.
Mà chưa hẳn điện lúc nào cũng tốt, những xe có trọng lượng quá nặng trên 2 tấn như bán tải thì trong 1 số trường hợp khẩn cấp hoặc về lâu dài thì trợ lực điện sẽ có nhược điểm.
Bác chạy xe cũ để đánh giá thì em không có ý kiến gì thêm. Nếu so sánh thì nên so sánh cùng đời. Còn việc về lâu dài thế nào thì để thời gian trả lời đi. Nếu nói công nghệ cũ không bằng công nghệ mới thì có lẽ không có những chiếc xe hiện đại như bây giờ mà chỉ có những chiếc xe 4 bánh gắn động cơ và vận hành được mà thôi.

• Like
Reactions: ThanhAngm
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Bác chạy xe cũ để đánh giá thì em không có ý kiến gì thêm. Nếu so sánh thì nên so sánh cùng đời. Còn việc về lâu dài thế nào thì để thời gian trả lời đi. Nếu nói công nghệ cũ không bằng công nghệ mới thì có lẽ không có những chiếc xe hiện đại như bây giờ mà chỉ có những chiếc xe 4 bánh gắn động cơ và vận hành được mà thôi.
Xe cũ ở đây là đời cũ 2015 chứ ko phải xe cũ ah :D