Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Thánh mà, có gì bất ngờ đâu. Sắp tới là nó tung cái thằng facelift ra nửa thì mấy con hạng B kia chắc hết đất sống ở VN.

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Các hãng còn lại em thấy có vẻ như bán để cầm chừng cho có thôi ạ. Toy giảm cả 100% phí trước bạ, các hãng còn lại giảm mấy chục triệu thì bảo sao cả làng không bu vào Toy mà mua

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Giá Vios hiện nay quá ngon. Máy móc và khung gầm cũng ngon. Nhưng tất cả đều thua City hết kể cả giá cả cũng thua :D
Em nghĩ Honda chỉ cần "liều một phen" là giảm 100 triệu cho xe City, em đảm bảo không cần nói gì thì tháng sau cũng xếp nhất. Tất nhiên với điều kiện là anh Toyota không giảm, chứ anh ấy cũng tung chiêu tương tự thì ..... quá đã.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Kkkk , trúng thằng lấy níck mới mà nó nhây kể cũng mệt. Nhưng để cho 1 lần anh mày đại khai sát giới , thì quay lại cái còm của ku nhé ku. Không lại bảo anh trịch thượng.

- trong tất cả các topic hay các comment có liên nquan đến anh , hay do chính anh trực tiếp viết lên đây , chú vui lòng chỉ ra cái nào được gọi là hạ tiện? Mà chắc chú cũng coi lén anh 1 thời gian dài nên mới có kết luận như thế ?
- trong tất cả các topic anh có để còm , thằng em chỉ hộ anh , câu nào chữ nào anh phản biện tới topic có xe Toyota ( mà có phần ưu ...lời chú mày nói ) , có gì :
* không đúng.
* có hình thức bôi bác.
* đả kích vô lý lẽ.
thì còm của anh bị chú gán cho 2 chữ " đẹp đẽ " nầy. Hay tất cả ai phản biện có liên quan tới xe Toyota về chất lượng , về giá cả , về cách làm ăn , trong thời gian dài như vậy đều thành = trịch thượng và hạ tiện ? hay trường hợp nầy chỉ có riêng Anh là bị chú gán cho như vậy ?

Nói được thì tự trả lời cho mọi người ở đây cùng coi .Đọc và hiểu từng đề mục một , không để nhắc lại nhiều lần.
Nhìn cái tên nick chắc là DLV đấy bác. Chấp nhất làm gì cho nhọc người bác ơi :D

Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Em nghĩ Honda chỉ cần "liều một phen" là giảm 100 triệu cho xe City, em đảm bảo không cần nói gì thì tháng sau cũng xếp nhất. Tất nhiên với điều kiện là anh Toyota không giảm, chứ anh ấy cũng tung chiêu tương tự thì ..... quá đã.
Bác khéo đùa, City muốn mua đâu phải dễ. Cái bản lắp ở Vĩnh Phúc ấy, nó hot như Fotun chứ đùa đâu, mang 650 củ đến đặt cái cạch trước mặt mấy a show đặng lấy xe về:
Show: tiền gì nhiều vậy anh?
X: mua con City CVT đó em, a hỏi 655 củ hồi hôm qua đó em
Show: rồi a cầm tiền theo e vào thanh toán, 45 ngày nữa nhận xe nhé anh
X: ơ thế sao ko vào kho lấy xe luôn mà phải 45 ngày?
Show: tụi e có mỗi 1 con trưng bày ở đây và trong kho là xe giao cho khách đã đặt hối 2 tháng trước
X: ờ ờ... a về hỏi lại bx đã. Có gì a liên lạc lại sau

Năm nay bàn FL nhập Thái thì ko biết ra sao. Nhưng còn cái dây chuyền ở Vĩnh Phúc giờ bỏ ko à ta? phí quá