Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Toyota tung chiêu này độc nhỉ. Bóp chết sự phấn khích ban đầu đối với bản mới của City bằng giá. Tránh được tâm lý đám đông cho city, qua chừng 2 3 tháng thì mọi việc lại đâu vào đấy, sau đó em ấy tung bản facelift ra nữa là xong.
Đúng là anh Việt nam bàn chuyện anh Tây lông , tối đến nên nện vợ mấy quả đây ,mva2 khi nện thì phải như nầy như nầy....kkkk.

Tập Lái
5/7/17
20
18
3
33
Đúng là anh Việt nam bàn chuyện anh Tây lông , tối đến nên nện vợ mấy quả đây ,mva2 khi nện thì phải như nầy như nầy....kkkk.

Thế chú mày lên đây làm gì mà luôn ăn nói trịch thượng với tất cả mọi người cm có nội dung ưu hơn cho Toyota? Làm nghề hạ tiện tạo dư luận ah?
Không biết có bao nhiêu bác bị gã này láo toét rồi?

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Thế chú mày lên đây làm gì mà luôn ăn nói trịch thượng với tất cả mọi người cm có nội dung ưu hơn cho Toyota? Làm nghề hạ tiện tạo dư luận ah?
Gì vậy ? Có nhầm không đấy ? Anh không gọi xe ôm hay grab gì cả em ah , đi ra !

Tập Lái
5/7/17
20
18
3
33
Gì vậy ? Có nhầm không đấy ? Anh không gọi xe ôm hay grab gì cả em ah , đi ra !

Bị bất lực để chống chế hả chú em? Chỉ còn biết tiếp tục trịch thượng, chợ búa để lấp liếm thôi ah? K có gì hay hơn sao? Thể hiện tài năng tí đi nào?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Daewoo
Hạng B1
27/3/17
66
57
18
35
Đã tôn là thánh thì sao anh nào hơn đc,hơn đc thì mất chức thánh rồi hihi

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
City 2017 mới ra mà, chờ 2-3 tháng nữa là biết ngay thôi.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Bị bất lực để chống chế hả chú em? Chỉ còn biết tiếp tục trịch thượng, chợ búa để lấp liếm thôi ah? K có gì hay hơn sao? Thể hiện tài năng tí đi nào?

Kkkk , trúng thằng lấy níck mới mà nó nhây kể cũng mệt. Nhưng để cho 1 lần anh mày đại khai sát giới , thì quay lại cái còm của ku nhé ku. Không lại bảo anh trịch thượng.

- trong tất cả các topic hay các comment có liên nquan đến anh , hay do chính anh trực tiếp viết lên đây , chú vui lòng chỉ ra cái nào được gọi là hạ tiện? Mà chắc chú cũng coi lén anh 1 thời gian dài nên mới có kết luận như thế ?
- trong tất cả các topic anh có để còm , thằng em chỉ hộ anh , câu nào chữ nào anh phản biện tới topic có xe Toyota ( mà có phần ưu ...lời chú mày nói ) , có gì :
* không đúng.
* có hình thức bôi bác.
* đả kích vô lý lẽ.
thì còm của anh bị chú gán cho 2 chữ " đẹp đẽ " nầy. Hay tất cả ai phản biện có liên quan tới xe Toyota về chất lượng , về giá cả , về cách làm ăn , trong thời gian dài như vậy đều thành = trịch thượng và hạ tiện ? hay trường hợp nầy chỉ có riêng Anh là bị chú gán cho như vậy ?

Nói được thì tự trả lời cho mọi người ở đây cùng coi .Đọc và hiểu từng đề mục một , không để nhắc lại nhiều lần.

Hạng B2
3/1/16
153
57
28
31
- Tháng 7 có kịch hay để xem:
+ Liệu City có lên con số 800?
+ Thánh Vios có thấy ông đồng hương, đang bám đuổi phía sau ko?
-> Người tiêu dùng VN sẽ được hưởng lợi giảm giá cho cuộc cạnh tranh này?
Ý bác là tháng bảy âm lịch à. E sắp mua xe nên tò mò . Có phải tháng đó cô hồn nên ít người mua hãng xe giảm giá ghê lắm hả bác.