Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Doblo xin giải đáp

PVH
Tập Lái
11/4/15
2
0
1
68
Cho em hỏi bộ phận trng cái khoanh tròn màu vàng trên ảnh này tên gọi là gì? Có công dụng như thế nào nhờ các bác giải thích cho. Nếu tháo rắc cắm điện đến bộ phận này mà xe chạy tốt hơn có nên không ạ? Cảm ơn các bác nhiều.
Doblo xin giải đáp

Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Bác mò mẫm kiểu thầy bói đó làm xe nổi đèn chek,chạy ít bữa nó hỏng thêm cái khác thì mệt đấy bác,xe này tuy xe cỏ mà chơi sang bác nhé,phụ tùng đắt và hiếm.Chữa kiểu đó lợn què thành lợn chết luôn à nha :3dgoidien:.Cái nắp che máy nhìn bóng bảy thế mà sao mấy con ốc zin quẳng đâu mất rùi bác,vặn mấy con ốc trắng zởm zởm mất cảm tình quá

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
17/3/15
20
5
3
36
Bác mò mẫm kiểu thầy bói đó làm xe nổi đèn chek,chạy ít bữa nó hỏng thêm cái khác thì mệt đấy bác,xe này tuy xe cỏ mà chơi sang bác nhé,phụ tùng đắt và hiếm.Chữa kiểu đó lợn què thành lợn chết luôn à nha :3dgoidien:.Cái nắp che máy nhìn bóng bảy thế mà sao mấy con ốc zin quẳng đâu mất rùi bác,vặn mấy con ốc trắng zởm zởm mất cảm tình quá
Đổi tên mấy lần rùi mà Lão vẫn nhựn ra, tềnh báo có khác , he he

Tập Lái
13/11/12
34
12
8
43
Quan 9 Tp.HCM
Cho em hỏi bộ phận trng cái khoanh tròn màu vàng trên ảnh này tên gọi là gì? Có công dụng như thế nào nhờ các bác giải thích cho. Nếu tháo rắc cắm điện đến bộ phận này mà xe chạy tốt hơn có nên không ạ? Cảm ơn các bác nhiều. View attachment 239723
cai khoanh tron la cai van on dinh ap suat khi nap