Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Sáng mùng 5 tết 2018 ,qua địa phận tỉnh bình thuận .Ngay khúc cua có biển cấm vượt vậy mà gặp anh xe khách lấn hết lane .May phước bên phải không có xe máy ,mình nép sát vào .Thấy xe khách chạy qua mà lạnh người !!!!

Hạng B2
4/5/07
189
233
43
Tuyến này mình đi gặp cảnh này hoài. Xe chở vợ con, gặp mấy thằng ko não né nó cho lành.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Sáng mùng 5 tết 2018 ,qua địa phận tỉnh bình thuận .Ngay khúc cua có biển cấm vượt vậy mà gặp anh xe khách lấn hết lane .May phước bên phải không có xe máy ,mình nép sát vào .Thấy xe khách chạy qua mà lạnh người !!!!
Mấy anh hùng này thường đối đầu ở những khúc xe mình cua phải hoặc ở những đoạn đường thẳng.

Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Cái lũ chó này toàn bọn lái lái thuê nó có biết xót xe tiếc mạng gì đâu, hè năm ngoái trên đèo lò xo ngay góc cua em kịp lách vô nép vô tận trong đám cỏ bấm còi nhá đèn ầm ầm trời mà thằng chó dại đó đó nó lách qua em còn chút xíu nữa.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cái lũ chó này toàn bọn lái lái thuê nó có biết xót xe tiếc mạng gì đâu, hè năm ngoái trên đèo lò xo ngay góc cua em kịp lách vô nép vô tận trong đám cỏ bấm còi nhá đèn ầm ầm trời mà thằng chó dại đó đó nó lách qua em còn chút xíu nữa.
Hì hì
còn chút xíu nữa rụng kiếng hậu bên tài hả bác?
Ngày trước đường nhỏ, mình chủ động dừng xe bên lề đường nép sau gốc cây mà xíu nữa còn bị cạ sườn. Kinh!

• Like
Reactions: nttanmam and Tyrant
Hạng C
1/6/13
806
517
93
Tụi nó có nhìn nhưng nếu thấy có lane xe máy là ủi tới luôn để bắt xe con né. Tụi này ngoài lái xe để mà thể hiện thì chẳng có gì hết.

• Like
Reactions: CruzeLS
Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Hì hì
còn chút xíu nữa rụng kiếng hậu bên tài hả bác?
Ngày trước đường nhỏ, mình chủ động dừng xe bên lề đường nép sau gốc cây mà xíu nữa còn bị cạ sườn. Kinh!
Góc cua theo tay trái em, trên đèo, có bảng và nét liền cấm vượt, nó không thể nhìn thấy gì ở làn đường bên em mà nó phi như vậy đó bác.

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Gửi clip cho UBAT GT và CA đi bác, đưa lên tàu nhanh cho nó bị phạt.