Tập Lái
24/8/14
11
4
3
33
tôi là làm bên buôn bán phụ tùng oto nhưng tôi ko lên đây để buôn bán chỉ có khách hàng của tôi họ mua rẻ và xài tốt hay sao tôi ko biết nên họ hay ủng hộ, tôi thấy hai bác GARA CHEVROLET VẠN HẠNH VÀ BÁC PHANHUANOTO (hai đứa này nó mở gara chung) làm thì cũng tạm nhưng bán buôn đừng lên đây vào tùm lum topic của người ta mà rao bán này nọ, muốn thì mở topic mới mà rao bán. hôm nay là chỉ thảo luận nhè nhẹ thôi nghe bác vạn hanh. e là nữ nên nói chuyện thẳng tí bác os đừng xóa bài e cho nó nằm đây vài ngày cho 2 bác kia xem tí đã, nhà e bán phụ tùng oto ở đường Ông Ích Khiêm ah

Hạng B2
7/4/12
184
89
28
61
Q5 TP: HCM
Buôn bán , cạnh tranh lành mạnh đi các bác ơi ! thị trường bây giờ đa thông tin , nên phải lấy chữ tín , khách hàng có đuổi đi cũng không hết !!!

• Like
Reactions: timdochoixe
Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Đúng rồi!1 lần thất tín vạn lần thất tin!ông bà xưa đâu có sai bao giờ ít nhất là trong trường hợp này!làm ăn phải giữ chữ tín là wan trọng nhất!lừa người ta cũng dc 1 lần thôi!

Tập Lái
23/10/14
3
0
1
40
bán buôn thì phải rõ ràng đừng làm mít lòng ai ko thì khổ, theo e nghĩ tốt nhất nên tự vận động lấy mình làm mình hưởng là được, bây giờ thạch sanh thì ít mà giang hồ thì nhiều, kinh vãi

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
tôi là làm bên buôn bán phụ tùng oto nhưng tôi ko lên đây để buôn bán chỉ có khách hàng của tôi họ mua rẻ và xài tốt hay sao tôi ko biết nên họ hay ủng hộ, tôi thấy hai bác GARA CHEVROLET VẠN HẠNH VÀ BÁC PHANHUANOTO (hai đứa này nó mở gara chung) làm thì cũng tạm nhưng bán buôn đừng lên đây vào tùm lum topic của người ta mà rao bán này nọ, muốn thì mở topic mới mà rao bán. hôm nay là chỉ thảo luận nhè nhẹ thôi nghe bác vạn hanh. e là nữ nên nói chuyện thẳng tí bác os đừng xóa bài e cho nó nằm đây vài ngày cho 2 bác kia xem tí đã, nhà e bán phụ tùng oto ở đường Ông Ích Khiêm ah

Ông ích kiêm khúc nào vậy Bác ?

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
tôi là làm bên buôn bán phụ tùng oto nhưng tôi ko lên đây để buôn bán chỉ có khách hàng của tôi họ mua rẻ và xài tốt hay sao tôi ko biết nên họ hay ủng hộ, tôi thấy hai bác GARA CHEVROLET VẠN HẠNH VÀ BÁC PHANHUANOTO (hai đứa này nó mở gara chung) làm thì cũng tạm nhưng bán buôn đừng lên đây vào tùm lum topic của người ta mà rao bán này nọ, muốn thì mở topic mới mà rao bán. hôm nay là chỉ thảo luận nhè nhẹ thôi nghe bác vạn hanh. e là nữ nên nói chuyện thẳng tí bác os đừng xóa bài e cho nó nằm đây vài ngày cho 2 bác kia xem tí đã, nhà e bán phụ tùng oto ở đường Ông Ích Khiêm Cho xin cái địa chỉ và số điện thoại luôn thím ơi. Ngại thì PM cũng được chứ ông phụ tùng ông ấy báo giá trên trời mắc ngang phụ tùng xe mẹc :3danbanh:

Hạng B2
17/5/14
295
289
63
Em thấy đúng đó. 2 bác trên hay nhảy vào bài viết của ngta

Em xin đính chính chút: Diễn đàn là nơi trao đổi thông tin, 9 người 10 ý rồi mỗi người mỗi ý kiến khác nhau bác bức xúc gì mà dữ thế. PHAMHUANOTO hồi trước có làm chỗ em, nay không còn làm nữa nay tự kinh doanh rồi, muốn có khách hàng thì phải PR/Sale thì mới ra hàng được. Nếu bác còn bức xúc gì cứ alo em, anh em gặp nhau giao lưu chút em thấy đơn giản mà.

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Chào các bác. cho em có đôi lời thế này, một topic của bất cứ anh em hay trung tâm cung cấp phụ tùng nào cũng đều có các khách hàng, các nhà cung cấp phụ tùng khách vào trao đổi, thảo luận về giá cả cũng như chia sẻ phụ tùng trên topic đó vì một nhà, trung tâm cung cấp phụ tùng nào cũng không bao giờ tự cho rằng trung tâm hoặc nhà cung cấp phụ tùng của mình đầy đủ tất cả các loại phụ tùng và giá cả phải chăng đúng không ah các bác, giá cả cũng như phụ tùng tất cả đều cạnh tranh giá cả bên nào tốt, chất lượng phụ tùng tốt khách hàng tin tưởng mua sử dụng thay thế thấy ok thì sẽ gọi đặt hàng, cũng như sẽ tìm đến và giớ thiệu những khách hàng khác tới mua, các bác có thấy những topic khách có cả những trung tâm cung cấp phụ tùng ở tận hà nội cũng nhảy vào chia sẻ đó thôi chứ đâu phải chỉ có em và bên Garage Chevrolet Van hanh thôi đâu, mỗi topic được mở gia để chia sẻ về phụ tùng cũng như để cạnh tranh, biết đâu có nhũng loại bên bọn em có nhưng bên bác thì không có bác có thể lấy bên em để bán cho khách khi khách bác cần, cũng như ngược lại đối với em, em cam kết không phá trên topic của chủ thớt, và em cũng tôn trọng ý kiến của các bác, diễn đàn là nơi trao đổi, thảo luận về kỹ thuật cũng như phụ tùng. Lời cuối cùng em và bên Garage CHEVROLET VAN HANH cùng các trung tâm cung cấp phụ tùng tại thành phố hồ chí minh và hà nội cạnh tranh một cách công bằng nhất.

Hạng C
3/11/12
898
42
28
Đi ngâm cứu cái cruise control cho captiva 2012 đi cãi nhau hoài....
Bác chervolet vạn hạnh qua tuần e ghé vệ sinh nội thất với gắn vè chắn bùn nhóa.... xe đang đi xi pa nên chưa ghé bác dc. Thnaks bác