Tập Lái
4/9/10
2
0
0
Từ trước đến giờ mình toàn vào 4rum đọc và tham khảo ý kiến đánh giá của mọi người chứ ko có ý định lập nick để comment hoặc post bài. 4rum là nơi để nhưng người có cùng sở thích và đam mê chia sẻ kinh nghiệm, học hỏi lẫn nhau. Nhưng thật sự mình rất bức xúc trước thái độ của 1 số mems OS vì họ toàn vào 4rum để soi mói khuyết điểm của người khác để sỉ vã, chửi nhau là chính. Minh. Nó làm mất đi cái mục đích chính của 4rum là kết nối mọi người lại với nhau.
Chúng ta có cùng sở thích và đam mê là xe, nên chúng ta vào 4rum kết bạn, chia sẽ để làm tăng thêm cái đam mê đó chứ không phải vì chiếc xe mà làm mất đi hoà khí giữa mọi người. Trên đời này chẳng có gì là hoàn hảo, huống gì chỉ là chiếc xe. Thân

Hạng D
10/5/09
2.389
13.534
113
Sg
up cho Bác nè !
Hổm giờ muốn nói lắm lắm...mà sợ đá 3/4 quăng bể kiếng...!!!

Hạng B2
2/10/09
301
3
18
54
TP.HCM
Từ trước đến giờ mình toàn vào 4rum đọc và tham khảo ý kiến đánh giá của mọi người chứ ko có ý định lập nick để comment hoặc post bài. 4rum là nơi để nhưng người có cùng sở thích và đam mê chia sẻ kinh nghiệm, học hỏi lẫn nhau. Nhưng thật sự mình rất bức xúc trước thái độ của 1 số mems OS vì họ toàn vào 4rum để soi mói khuyết điểm của người khác để sỉ vã, chửi nhau là chính. Minh. Nó làm mất đi cái mục đích chính của 4rum là kết nối mọi người lại với nhau.
Chúng ta có cùng sở thích và đam mê là xe, nên chúng ta vào 4rum kết bạn, chia sẽ để làm tăng thêm cái đam mê đó chứ không phải vì chiếc xe mà làm mất đi hoà khí giữa mọi người. Trên đời này chẳng có gì là hoàn hảo, huống gì chỉ là chiếc xe. Thân
[/quote]

Hạng B2
14/6/10
245
19
43
leobaonguyen nói:

Bác Nguyen ơi, chỉ có 1số ít ...rất... rất ít là khích bát cay cú. Còn đa số anh em là ném đá ném sỏi dí dỏm với nhau cho đời thêm dzui dzậy mà. Bác hãy bỏ ngoài ...mắt những bài cay cú đi,thì sẽ thấy 4r rất thú vị và bổ ích.

Tập Lái
4/9/10
2
0
0
mình thấy người việt mình luôn có suy nghĩ là cái gì của mình là No.1 không của ai bằng được. Cho nên có ai đó vô tình chê đồ mình xấu là y như rằng bị ném đá ngay :|

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Bác chủ thớt có ý kiến gì không ạ ? Anh em thực ra ném đá nhau là vui chủ yếu ... lâu lắm mới quăng gạch nếu quá đà thôi , chúc bác vui cùng anh em OS.

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Ý kiến của bác lebaonguyen rất hay, nhưng em đang thắc mắc là sao bác lại post bài trong Box Huyndai mà ko phải là Box Ý kiến gì đó của OS như vậy sẽ mang tính rộng rãi hơn
??