Hạng B2
8/6/14
157
102
43
33
e tham gia os đến nay cũng hơn 2 năm rồi. Cũng có đăng bán xe hay theo dõi mua bán xe nói riêng và diễn đàn nói chung.
Phần này e dành cho mua bán xe:
:( ngày xưa ae trong box muaban xe rất nhiều lúc còn os mark thế nhưng giờ đây e chẳng thấy còn được bao nhiêu. Cái e thấy bất cập nhất là về up bài :(. Cho e hỏi vì sao khi up bài mình vẫn k lên đầu thế ạ. Thế có bất tiện quá k ạ? Nhiều bài vào viết 1 bài xong thấy tụt xuống sâu quá lại đăng thêm bài nữa chóng hết cả mặt sao k như lúc còn Os mart ae up bài đông vui giờ chẳng thấy ai vào cmt buồn :(!
lúc trước e thấy còn bác sup, bác tymoty, tieuho, v.v .... Rất nhiều ae mỗi người 1 câu chê có up dùm nói tốt có nhưng sao giờ e chẳng thấy ai. Các bác có thử vào diễn đàn ofun chưa ạ box buôn bán bên đó khi nào cũng xôm tụ. Bất đồng quan điêm cãi nhau cũng có nhưng nó đông dễ up bài lên. Qua os của mình sao thấy như nồi chè... Bị thiêu.
có những bác k up bài được liền đăng vài bài mới làm loãng nguyên cái box muaban. Giảm lượng ae up bài trong box từ đây chăng??? Hic sao k trả os mark ngày xưa để ae đông vui lên chứ như vậy buồn lắm ạ. Thà người ta chê nhưng được lên trang đầu để cãi nhau cho vui còn hơn chẳng ma nào thèm up bài cho nhau. Kiếm mãi mới đc vài mống up lên.
hic hay do diễn đàn os đang bị gì ạ. Từ lúc ra cái muaban đó e thấy chán lắm.
K vào diễn đàn muaban vào mấy trang như mer bmw huydai audi còn vui hơn nhưng ai mà vào đó bán đâu :(. Ad ơi trả lại os mark cho ae đi :(
Đôi lời tâm sự của e thôi k phải hay làm gì sai ad và ae bỏ qua cho e nhiều nhé.
Nhưng cứ nhiện bon ofun đông như kiến cmt trên diễn đàn là e lại buồn cho os. Ước gì trở về như xưa.
đôi lời tâm sự của thành viên 25t tham gia hơn 2 năm và ở xa :(
thân!

• Like
Reactions: MinhAnh253