Hạng B2
20/8/18
196
432
63
Chào các anh, em dành dụm sau nhiều năm cày cuốc có mua được 1 căn liền kề, giao nhà thô. Em chuẩn bị làm nội thất để dọn về ở nhưng không biết đơn vị thi công nào uy tín. Các tiêu chí em hướng tới theo thứ tự là:
  • Chất lượng thi công
  • Thiết kế đẹp
  • Giá cả hợp lý
Em đang tính tìm 1 đơn vị bao gồm cả thi công lẫn nội thất, em sợ nếu thuê 2 đơn vị riêng sẽ không hợp tác được với nhau, em thì không có thời gian nhiều để giám sát.
Em ở hcm ạ, có anh nào có kinh nghiệm hay biết đơn vị nào uy tín giới thiệu dùm em
P/s, em có cần thuê đơn vị giám sát thi công riêng không ạ, lần đầu em xây nhà nên không có kinh nghiệm

• Like
Reactions: xaydungtrucmai
Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
A hỏi bạn bè a ai đã làm nhà và chất lượng tốt thì bảo họ gt cho.Ngoài ra khi làm a cần phải làm rõ ràng chặt chẽ hợp đồng , phạm vi công việc.
Có người quen trong nghe giám sát cho thì tốt , còn ko cung tự a nghiệm thu dược mà. việc hoàn thiện nhà a và đồ gỗ thì chỉ cần 1 dvi thôi ko cần tách rieng ra.
QuAn trọng nhất là phải làm việc rõ ràng ve chủng loại vật tư,thiết kế va pvi cong việc ngay từ đầu.

• Like
Reactions: nob_no
Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
mình vừa xây nhà của mình xong hoàn thành cuối T10/2019, đơn vị họ làm cũng tốt, bác cần thì inbox mình giới thiệu giúp Bác,

• Like
Hạng D
21/4/10
3.121
36.131
113
HCM city
Chào các anh, em dành dụm sau nhiều năm cày cuốc có mua được 1 căn liền kề, giao nhà thô. Em chuẩn bị làm nội thất để dọn về ở nhưng không biết đơn vị thi công nào uy tín. Các tiêu chí em hướng tới theo thứ tự là:
  • Chất lượng thi công
  • Thiết kế đẹp
  • Giá cả hợp lý
Em đang tính tìm 1 đơn vị bao gồm cả thi công lẫn nội thất, em sợ nếu thuê 2 đơn vị riêng sẽ không hợp tác được với nhau, em thì không có thời gian nhiều để giám sát.
Em ở hcm ạ, có anh nào có kinh nghiệm hay biết đơn vị nào uy tín giới thiệu dùm em
P/s, em có cần thuê đơn vị giám sát thi công riêng không ạ, lần đầu em xây nhà nên không có kinh nghiệm
Cần người có chuyên môn và kinh nghiệm để giám sát nhé bác.

• Like