nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.865
113
Thưa các bác.
Thấy các bác chuẩn bị off lớn để làm những chuyện lớn lao. Nào là bàn phương hướng phát triển, rồi chuyện chia tay chức HT của bác Chiêu Cường, rồi Previa Show, Previa Gala Sale, ....
Nai tui thấy cũng ngứa ngáy chân tay, muốn tham gia lắm lắm.
Nhưng ngặt 1 nổi:
Cách đây vài tháng hội Previa có chuyện lùm xùm, lộn xộn, sinh ra cãi lộn ì xèo ...
Mà tui cũng có tham gia vào cái chuyện cãi lộn ... xộn đó.
Ngẫm lại thì Nai tui thấy vui buồn lẫn lộn.
Vui là bởi: Tuy tuổi cao sức yếu, nhưng gặp cái đám nào lùm xùm, lộn xộn thì cũng hăng tiết tham gia. Vậy thì mình cũng còn gân lắm lắm chứ cũng chưa phải là đồ bỏ đi...
Buồn là bởi: Lùm xùm, lộn xộn, cãi lộn thì ắt sinh ra chia rẽ, tình cảm bạn bè sứt mẻ, ...
Thế là trong 1 buổi chiều âm u, mây mù bao phủ, ...Nai tui tức cảnh sinh tình ........ tính tang....
Làm anh hùng bàn phím để xin ra ....
Thời gian thắm thoắt thoi đưa, ... Âm u và mây mù rồi cũng tan. Trời lại sáng ...
Lại nhớ bạn bè, nhớ kỷ niệm xưa, lúc cùng các bác tắm mưa ở ... tr...ồng!
.....................................................................................................................
Buổi off vừa rồi, một số bác bắt tui phải làm đơn.
Ờ thì Nai tui làm đơn vậy.
Đơn xin hủy cái đơn xin ra!
Các bác có chấp nhận cái đơn này thì Nai tui mới dám đăng ký góp mặt buổi off 12/10 được.
Chứ không thì xách xe chạy lên , bị đuổi lại xách xe chạy về thì tủi thân Nai tui lắm ạ.
Hị hị ...
Lại ... Vài dòng chân tình gởi đến các bác trong hội Previa.

Hạng C
18/1/11
509
786
93
Về nguyên tắc thì việc xin ra là việc của Pác,còn duyệt hay không là chuyện của hội.
Hình như chưa thấy hội duyệt cái đơn xin ra của Pac !
Vì vậy đề nghị Pac là cái đơn xin hủy cái "đơn xin hủy cái đơn xin ra" đi Pac.
Vậy là Pac yên tâm đi off

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Thật ra không phải qua bữa off tuần rồi mà ngay lúc diễn ra bầu bán vẫn còn rất nhiều bác tâm huyết với Hội.
Có điều thời gian qua tồn tại vài mâu thuẩn nhỏ nên chưa tập hợp được "anh hùng hào kiệt".
Hy vọng qua đại hội lần này sẽ kết chặt tình thân giữa các Hội viên cũng như mở ra một trang mới cho Previa Club.
:3duongbiahutthuoc:

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Nói có sách, mách có chứng: xin thuyết minh bằng hình ảnh sự việc nóng hổi này:

Các thành viên nhiệt tình, kỳ cựu:
Từ trái qua: Nai, Trung Trí, Tphuc, SJW, DDTuyen, Tamtany, Nguyensg

Off Cafe thôi mà rôm rã thấy ớn...

Mọi người với khuôn mặt hình sự (nhất là bác Dũng Previa) chăm chú nghe bác Nai phân trần việc xin nộp đơn ra khỏi Hội cũng như Đơn xin hủy cái đơn xin ra (muốn lẹo lưỡi luôn...)...

Duyệt thôi, nhưng phải đóng phí nghe bác Nai...(cài độ xong nên mặt ai cũng tươi như hoa...)

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Nói có sách, mách có chứng: xin thuyết minh bằng hình ảnh sự việc nóng hổi này:

Các thành viên nhiệt tình, kỳ cựu:
Từ trái qua: Nai, Trung Trí, Tphuc, SJW, DDTuyen, Tamtany, Nguyensg

Off Cafe thôi mà rôm rã thấy ớn...

Mọi người với khuôn mặt hình sự (nhất là bác Dũng Previa) chăm chú nghe bác Nai phân trần việc xin nộp đơn ra khỏi Hội cũng như Đơn xin hủy cái đơn xin ra (muốn lẹo lưỡi luôn...)...

Duyệt thôi, nhưng phải đóng phí nghe bác Nai...(cài độ xong nên mặt ai cũng tươi như hoa...)
Xin các bác tham dự buổi offline này . . . 5p vui lòng phát biểu chính kiến của mình trong thớt này đi ah!
Vơn! Em xin cảm ơn!

Hạng F
10/3/07
5.056
8.578
113
Thủ Đức - TP.HCM
Bác Nai chịu quay trở lại sinh hoạt với Hội là một tin vui lớn. Em đề nghị off nhẹ để mừng sự kiện này.

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Xin các bác tham dự buổi offline này . . . 5p vui lòng phát biểu chính kiến của mình trong thớt này đi ah!
Vơn! Em xin cảm ơn!

Chính kiến của em là không thể dễ dàng chấp thuận được. Bác Nai phải in ra một tờ A4, đưa tổ trưởng Khu phố và CA khu vực xác nhận, sau đó ngày 12/10 đến sớm, có kèm theo ít "quà" gửi Ban điều "hàng" của PC để giải quyết. Em sẽ ghé sớm để vận động hành lang dùm. Còn không thì thực hiện theo ý kiến của bác Tuyên sau đây:

Bác Nai chịu quay trở lại sinh hoạt với Hội là một tin vui lớn. Em đề nghị off nhẹ để mừng sự kiện này.

Tuy nhiên không nên off cà phê vì có người rất ngại cà phê hóa chất

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Chính kiến của em là không thể dễ dàng chấp thuận được. Bác Nai phải in ra một tờ A4, đưa tổ trưởng Khu phố và CA khu vực xác nhận, sau đó ngày 12/10 đến sớm, có kèm theo ít "quà" gửi Ban điều "hàng" của PC để giải quyết. Em sẽ ghé sớm để vận động hành lang dùm. Còn không thì thực hiện theo ý kiến của bác Tuyên sau đây:

Off "pia lon" cho nó khỏi dõm hen!!!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com

Em xin phép được "chụp" lại ý kiến của bác & lưu vào hồ lưu trữ.
Vơn! Em xin cảm ơn.