TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

ĐƠN XIN TỪ CHỨC

Kính gửi: Ban Điều hành Diễn đàn otosaigon.com
- Bác Hải OS – Admin
- Các thành viên chi hội Offroad OS (OSOC)

Được sự tín nhiệm đề bạt của bác Bannang cùng với sự chấp thuận của Ban điều hành diễn đàn OS nói chung cũng như của bác Hải OS nói riêng. Em bắt đầu đảm đương nhiệm vụ trong Box Offroad từ đầu năm đến nay. Kể từ khi nhậm chức và thực thi quyền lực “mama tổng quản :D” chi hội ta cũng có một số chuyển biến và động thái tích cực nhưng nhìn chung là vẫn "hại" nhiều hơn "lợi"

Nay, trong thời khắc giao mùa (từ mùa nắng qua mùa mưa :D) và trong không khí phơi phới của các chuyến Offroad sắp diễn ra. Em thiết nghĩ cũng là lúc thích hợp nhất để nghĩ tới cái gọi là văn hóa "từ chức" bởi lẽ kiểm lại "nhiệm kỳ" của em, công thì ít mà tội thì nhiều, trong đó đáng kể nhất là việc không mở rộng được nội dung hoạt động của Chi hội, các lịch sinh hoạt thường niên cũng bê trễ, đáng nói hơn là không kết nối các thành viên được tốt, một số member thâm niên ít online cũng như em không thường xuyên offline được cùng các thành viên chủ chốt để định hướng cho chi hội phát triển. Ngoài ra do điều kiện công tác trong thời gian sắp tới nên em ít khi tham gia cùng anh em cũng như sẽ không online thường xuyên để quản lý chi hội.
Với những "hạn chế" trong năng lực Hội trưởng như đã kiểm điểm ở trên và với trách nhiệm của một thành viên OS em thiết nghĩ rất cần có một Hội trưởng mới có khả năng "xốc vác" anh em, tạo ra một không khí mới cho chuyên mục nhằm tạo tiền đề cho các chuyến hành trình sắp tới nên em làm đơn này xin được từ chức Hội trưởng. Qua đây em cũng xin cám ơn bác Bannang đã tín nhiệm đề cử em, cảm ơn bác Hội phó Sailor đã cùng em điều hành chuyên mục trong thời gian qua và cũng là thiếu sót nếu không cảm ơn các anh em trong chi hội đã giúp đỡ em rất nhiều trong nhiệm kỳ.
Kính mong Ban điều hành và bác Hải xem xét, chấp thuận.

Tháng Mậu Ngọ, ngày Giáp Tý, tiết Hạ chí, năm Quý Tỵ (27/6/2013)
Kính đơn

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Các bác xem xét nghiên cứu giúp em đề cử thành viên nào tâm huyết để vác tù và hàng tổng trong thời gian sắp tới luôn nhé.
Bản thân em đề cử bác F1 ---> HT, bác Sailor tiếp tục đảm nhận như cũ và anh Bannang tất nhiên vẫn là người giữ lửa cho chuyên mục.
Ý kiến cá nhân của em, các bác cứ đóng góp thoải mái nhé.

Hạng B1
4/4/13
676
4
18
Đào ngũ hả Toy?:D
Xe ken xà ben chưa thử lửa chuyến nào mà?

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Mua xe rùi hổng có làm Hội trưởng nữa ? dành thời gian đi chơi và sửa xe nhé !!!!

Hạng B2
17/6/05
439
21
18
47
Ơ ghế vẫn chưa rửa mà. Nhờ ghế mà có xe, giờ đánh bài chuồn là sao?

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Tối qua hôm qua hơi quá lời với Toy vậy mà sáng nay rận làm thông báo từ chức....em chỉ nói từ ngày box offroad có HT/HP thì tinh thần anh em offroad không còn sôi động như trước....chú làm HT như kẹt....có vậy thôi mà rận :)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
tuanng nói:
Ơ ghế vẫn chưa rửa mà. Nhờ ghế mà có xe, giờ đánh bài chuồn là sao?
Mục đích ban đầu đã đạt được nên em xin hạ cánh an toàn :D
Tuy nhiên em hứa là vẫn tham gia bấy bá đầy đủ cùng các bác, chứ hông chơi tự kỷ một mình, xin các bác vote dùm em.
@ bác Hải: tháng này vẫn còn mấy ngày, nên nếu có duyệt thì làm ơn chuyển lương cho em tròn một tháng nhé, đừng cắt kể từ ngày đưa đơn, em xin đội ơn ;)

Hạng B1
17/6/09
61
3
8
Đúng là quản lý hội điên điên dở dở cũng cần phải có kỹ năng nữa, nhức đầu thiệt