Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
vậy giá cuối cùng bản 1.9 AT là bao nhiêu?

Hạng C
21/9/14
620
8.360
93
55
Giá tốt, nếu không cần đẹp thì nó cũng rất đáng mua đó! Chỉ tiếc vô lăng thô xấu và hàng ghế sau có vẽ hơi khó ngồi, thiếu bản 2 cầu.
Nếu ai đã từng xài chiếc Mu-X này sẽ thấy nó rất đáng tiền. Kiể dáng ko tệ, nhìn lâu sẽ thấy khá ngầu. Mu-X rộng rãi hơn Fortuner, Everest, P/S, Tera hay chiếc xe cùng form Trailblazer.
Dàn gầm tốt, máy móc bền và ăn uống điềm đạm, chỉ mỗi tội mang tiếng kêu to như công nông ở VN (thực tế thì cũng ko đến nỗi).
P/S: Xe của ông anh mình ở Long An là bản 3.0 Limited 2017

• Like
Reactions: PMH82
Hạng D
9/2/18
3.396
4.992
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Nếu ai đã từng xài chiếc Mu-X này sẽ thấy nó rất đáng tiền. Kiể dáng ko tệ, nhìn lâu sẽ thấy khá ngầu. Mu-X rộng rãi hơn Fortuner, Everest, P/S, Tera hay chiếc xe cùng form Trailblazer.
Dàn gầm tốt, máy móc bền và ăn uống điềm đạm, chỉ mỗi tội mang tiếng kêu to như công nông ở VN (thực tế thì cũng ko đến nỗi).
P/S: Xe của ông anh mình ở Long An là bản 3.0 Limited 2017
Rộng hơn mấy con kia thì em chưa biết nha! Vì ghế ngồi sau cùng thấy không ngon

Hạng C
21/9/14
620
8.360
93
55
Rộng hơn mấy con kia thì em chưa biết nha! Vì ghế ngồi sau cùng thấy không ngon
Mình rất chú ý điểm này nên luôn để ý xem xét rất kỹ mỗi khi có dịp ngồi lên hàng ghế 3 của tất cả các xe nói trên, chỉ có Trailblazer là gần tương đương vì xài chung thân vỏ.
Điểm duy nhất mình ko hài lòng ở hàng ghế 3 của Mu-X là khi gập, xếp xuống sàn cùng với hàng ghế 2 thì nó ko phẳng mà hơi nhô lên 1 chút (cỡ 6-7cm). Lý do được biết là họ thiết kế hàng 3 cao hơn hàng 2, theo kiểu ghế trong rạp hát, hàng sau ko bị hàng trước cản tầm nhìn. Con Terra cũng kiểu đó nhưng ngồi bị bó gối và trần xe thấp hơn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: NamHung and PMH82
Hạng C
22/2/12
890
545
93
Băng thứ 3 nói thật chả có con nào đang bán tại VN cùng phân khúc ngồi thoải mái đối với người lớn.Bản chất tất cả là 5+2 . Quan trọng băng thứ 2 ngồi thoải mái là được.

Tập Lái
30/8/19
7
1
3
35
Con này thiết kế mới nhìn điệu và bắt mắt hơn đời cũ cục mịch