Hạng B2
22/9/13
459
520
93
Chạy máy dầu rất tiết kiệm xăng các bác ạ, 100 km không tốn giọt nào hết Em giọt lẹ đây...

• Like
Reactions: consol
Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Ở việt nam ko chết vì dầu trước đâu mấy má, ra đường hít bụi đường trước thì có :)Ngồi trong xe hơi thì hưởng thụ mát mẻ trước đã, ko thích thì xuống 2b, có ngồi qua 2b mới thấy 2b " hãm hiếp " nhau bằng cái nóng,bụi, ô nhiễm.
thích hay ko thích là chuyện của mấy má, nhưng mua hay ko mua là chuyện của người có tiền, và họ muốn mua gì ,làm gì là chuyện của họ.
Tui nghe đâu đây có tiếng bom đang vang lên, có bao nhiêu thánh sở hữu ô tô mà phán y hệt như CEO của 1 hãng xe ấy

Hạng B2
23/6/11
178
133
43
Sài Gòn.
xe du lịch máy dầu thải khí nox ít hơn hàng ngàn thứ khác haǹg ngày thải ra bầu không khí.

Hạng B2
11/7/13
140
188
43
Tp. Hồ Chí Minh
Lạy các cụ, người ta là các nước tiên tiến, trình độ phát triển cao, thu nhập khủng. Nên họ sẽ chọn những loại phương tiện tốt nhất cho mình và cho môi trường xung quanh. Xứ Vịt mình thì kém phát triển, xăng dầu thì sánh vai với cường quốc năm châu mà thu nhập thì nằm ở dưới đáy áh. Có xe hơi ngồi là may mắn hơn cả chục triệu người rồi chứ ở đó mà lắm chuyện máy dầu ô nhiễm hơn máy xăng . Đi xe máy xăng là chễm chệ cho mình là hơn người đi xe máy dầu vì không biết nghĩ tới người thân này nọ. Bác có tiền thì cứ mua máy xăng, người khác họ thíc máy dầu thì họ mua, mắc gì cứ phải chê bai người khác này nọ vậy.

Hạng B1
5/2/15
91
115
33
54
Tớ sở hữu qua 5 đời xe, xe nào cũng mua mới chứ không mua xe cũ (không phải chê xe cũ mà do không tự tin test xe cũ), trước đây có thử 1 đời là mua máy xăng (Civic 2019), nay vẫn quay lại dùng xe máy dầu đây, định mai mốt mua em Santafe dầu đây. Mê tiếng è è của máy dầu, mê sự êm ái của máy dầu khi đi đường trường. Thấy mấy bác chê máy dầu không à, tớ ngại quá...Thôi, tớ đi đổ dầu đây...:3danbanh:

• Like
Reactions: Quangthai2012