Hạng B2
25/5/11
177
2
18
48
quachbachlong nói:
nhìn các bác tự sướng với nhau em thấy buồn cười quá.Nào là khách hàng thông thái gì gì đó mới chọn Ford!!! cho em cười thêm chút nữa nha, cám ơn các bác, nhờ các bác mà em khỏi phải đi xem hài!
Mua cái gì cũng cần phải thông thái bác ạ, đến mua bó rau Ngành Y tế cũng khuyến cáo hãy là người tiêu dùng thông thái mà.

Tập Lái
15/12/11
46
0
0
Bình Dương
Bác phuxe thông cảm cho bác quachbachlong đi ạ , bác ấy mua Toyota taxi mất toi rồi:D

Xin lỗi em nói bác quachbachlong như vậy ! Em nghĩ bác long cũng chính là người hiểu rõ cái giá trị thật sự nó như thế nào, nhưng em nghĩ bác ấy cũng đã theo tâm lý chợ ào ào số đông đó mà.
Em thấy 1 điều thế này: nếu công ty ford mà chăm sóc kỹ khách hàng như toyota thì chẳng thua kém gì đâu:D, em nói là như vậy ( chứ ford đừng có áp dụng ạ, tụi em dễ bị điên như ai đang sử dụng ford ) , bởi ông anh em nói mua xe xong rồi là bên cty toyata có 1 bộ phận gì đó gọi chăm sóc hoài à, 1 tháng 1 lần, không biết chắc bác long cũng " bị hành " như vậy nên suốt ngày đã " ám ảnh " toyota :D. bên toyota nói là anh có gì ko hài lòng cứ phản ánh trực tiếp với tuiị em nhé, đừng nói ở ngoài nghe
( dìm thông tin )
Nên tụi em xài ford mà múa, dìm toyota bác lại đâm ra ức chế :D

Chúc các bác 1 ngày cuối tuần vui
Em nói quan điểm của em thôi nhé, xin đọc, không bình luận kẽo xích mích box ạ ;) Nếu bình luận xin bác kysutach giãi thích dùm.
phuxe nói:
quachbachlong nói:
nhìn các bác tự sướng với nhau em thấy buồn cười quá.Nào là khách hàng thông thái gì gì đó mới chọn Ford!!! cho em cười thêm chút nữa nha, cám ơn các bác, nhờ các bác mà em khỏi phải đi xem hài!
Mua cái gì cũng cần phải thông thái bác ạ, đến mua bó rau Ngành Y tế cũng khuyến cáo hãy là người tiêu dùng thông thái mà.

Hạng B2
25/5/11
177
2
18
48
quachbachlong nói:
ai cũng có sự lựa chon cho mình và chưa chắc sự lựa chọn của ai là thông thái hơn của ai.
Đúng đấy bác ạ, bác xem lại em không nói người mua xe Ford là thông thái hơn những người khác đâu. Nhưng em biết chắc một điều là nếu phải chọn giữa DVD và ABS thì em chọn ABS chứ không chọn DVD ạ.

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Hiện nay khách hàng cũng đã quan tâm nhiều hơn về công nghệ an toàn , các trang thiết bị hổ trợ trên xe Ford .
Ví dụ : điển hình như ABS, EBD, và nay thêm ESP , mà lúc trước có ai biết cái ESP là cái gì ?
Vì thấy xe ôm cua mà lọt xuống lật ngang lề đường. Nay vào là hỏi em ngay, cái xe này có ESP hay không ? Có ESP chạy cho nó an toàn, Nay thì Ford trang bị thêm hệ thống an toàn hơn nữa. Như hệ thống Hổ trợ ngang dốc,( Ford Fiesta, và sắp tới Ford Ranger 2012 cũng không thiếu yếu tố quan trọng này
. Ford Ranger thêm hệ thống ga tự động nữa đó các bác .
)

T34
Hạng C
20/5/10
856
9
18
Hotline 0903.611.243
4P nói:
Không ngán gì đâu bác ! Cái này là đang có nghĩa bóng đó bác T34 ợ :D

Hẹn nhậu hoài mà chưa có dịp, Khi nào em tới bác T34 gọi cô bé Sales có lông tay rậm cho em đàm đạo tí nhé :D
T34 nói:
Xe dap nói:
4P nói:
Em cũng mong rằng 1.0 L mà thay được 1.6 như Giám Đốc Gunnar Herrmann của Ford Focus nói . Em hy vọng nếu được công suất như vậy thì Ford Fiesta lúc đó sẽ là 1 chiếc xe bán có thể nói không kịp tại Thị trường Việt Nam.
Thiệt hôn,
Có bao nhiêu khách hàng khi mua xe quan tâm đến động cơ
Có bao nhiêu khách hàng mua xe chỉ quan tâm đến nhựng Option có thể nhìn thấy bằng mắt thường.
Có bao nhiêu khách hàng quan tâm đến đô an toàn của chiếc xe
Một cái có cái DVD nhưng không có ABS và một cái xe có ABS nhưng không có DVD thì khác hàng chọn xe nào
Trả lời được các câu hỏi đó một cách chính xác thì Ford mới có cửa = Toyota VN.
Ủa..... sao Xe Đạp lại ngán Toyota dữ vậy.....!!!
Sao sales của mình nó không ngán ta....!!!
Hay tại......!!
Đối diện cty mình: ......không những lông tay rậm.....mà còn.......ghé đi thì biết :D:D:D:D
Hẹn gặp em.....

Hạng D
29/12/10
3.133
12.420
113
TP.HCM
em đi ford rồi , đả bán ford rồi ,nhưng chọn xe khác em củng chẳng chọn ford , vỉ nghèo nàn tính năng , option thì thiếu tùm lum , độ tỉnh và ổn định củng không tốt . nói chung chờ những chiếc one ford sắp sửa ra thôi . chứ những xe đang bán ở việt nam thì dở

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
<span style=""color: #ff0000;"">Chủ quan >>> khách quan!</span>
<span style=""color: #ff0000;"">Thiếu minh chứng và thiếu cả cơ sở khoa học = Hồ đồ</span>

SPORT4477 nói:
em đi ford rồi , đả bán ford rồi ,nhưng chọn xe khác em củng chẳng chọn ford , <span style=""color: #ff0000;"">vỉ nghèo nàn tính năng</span> , option thì thiếu tùm lum , <span style=""color: #ff0000;"">độ tỉnh và ổn định củng không tốt</span> . nói chung chờ những chiếc one ford sắp sửa ra thôi . chứ những xe đang bán ở việt nam thì dở

Last edited by a moderator:
4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Em cũng không biết bác ấy chạy xe Ford gì bác nhỉ ? :D

wusnat nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Chủ quan >>> khách quan!</span>
<span style=""color: #ff0000;"">Thiếu minh chứng và thiếu cả cơ sở khoa học = Hồ đồ</span>

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
quachbachlong nói:
... Hôm qua em mới coi phim tài liệu " bên trong Bắc Triều" thấy dân nó ca ngợi cha con nhà Kim như thánh thấy sao hao hao như mấy bác quá :))
Trong đó mấy ổng ấy toàn đi Toy mới kinh chứ
Động cơ Ford 1l =177bhp, Fiesta và Focus dùng động cơ Mustang 350hp

Động cơ Ford 1l =177bhp, Fiesta và Focus dùng động cơ Mustang 350hp