Đánh Giá Xe Động Cơ Inn 2015

Hạng B1
21/3/16
66
36
18
41
Tình hình là đầu tháng em rước bé Inn sx 2016 mẫu 2015 không biết có bác nào đã và đang sử dụng em nó thì cho e xin vài cái cãm nhận về động cơ :4 xy lanh thẳng hàng, VVT-i của em nó cái ah. Thank các Cụ!

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
toy LD đang nhập lô engine của Land Cruiser về gắn cho ỉn đó bác, bữa em thấy hết thồn luôn :)

• Like
Reactions: tannam
Hạng B2
9/2/07
145
13
18
Tình hình là đầu tháng em rước bé Inn sx 2016 mẫu 2015 không biết có bác nào đã và đang sử dụng em nó thì cho e xin vài cái cãm nhận về động cơ :4 xy lanh thẳng hàng, VVT-i của em nó cái ah. Thank các Cụ!
em cũng mới mua xe đầu năm nay giống bác sau gần một tháng chạy dịch vu em thấy máy ỉn ok êm ái và dọt .cãm thấy hài lòng mặc ai nói gì cung được.theo em tầm giá này dùng để chạy dịch vụ kiếm cơm thì hiện tại chẵng có em nào qua được ỉn.

Hạng B1
21/3/16
66
36
18
41
em cũng mới mua xe đầu năm nay giống bác sau gần một tháng chạy dịch vu em thấy máy ỉn ok êm ái và dọt .cãm thấy hài lòng mặc ai nói gì cung được.theo em tầm giá này dùng để chạy dịch vụ kiếm cơm thì hiện tại chẵng có em nào qua được ỉn.
Được bác nói câu này khích lệ tinh thần!Em cũng tính đón em nó về chạy dịch vụ kiếm cơm đây!Hợp tác làm ăn được đó bác!

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
9/2/07
145
13
18
ko biết bác ở đâu chứ mình ở chơn thành .binh phước nhà gần vụ án thãm sát 6 người hồi năm ngoái .chạy xe lai rai kiếm cơm . lúc trước chạy chiếc zace nay mới đổi qua ỉn.xe thì chỉ chịu toyota thôi ai chê dỡ cũng mặc

Hạng B1
21/3/16
66
36
18
41
Con In này e chạy qua tới 5 em roài, chạy chán bán có lời mà chẳng có j để hư....
Thank bác tiếp thêm động lực,thấy nhiều người nói ra nói vào chê em Inn này kinh doanh ít người đi nên em cũng hoang mang!Quyết tâm lấy bé Inn này

Hạng B1
21/3/16
66
36
18
41
ko biết bác ở đâu chứ mình ở chơn thành .binh phước nhà gần vụ án thãm sát 6 người hồi năm ngoái .chạy xe lai rai kiếm cơm . lúc trước chạy chiếc zace nay mới đổi qua ỉn.xe thì chỉ chịu toyota thôi ai chê dỡ cũng mặc
Em ở Sg lận pác ợ!