Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Em đang ở ĐĐT để bảo dưỡng con Cap nhà em, vào tới nơi là 13h, đợi ở phòng dịch vụ khoảng 15', cũng tạm ổn đi vì thông cảm Tết nhất kh có nhân viên, xong cũng dc nhận xe để bảo dưỡng, thay nhớt định kỳ, và đảo vỏ. Ra phòng đợi( kh máy lạnh, chỉ quạt) cả tiếng sau vẫn kh thấy xe mình lên cầu, mà hàng loạt xe vô sau dc vào làm trc, hỏi các bác có bực kh, ra hỏi anh dịch vụ nhận xe mình hồi nãy thì báo 1 câu gọn lõm : "không có người làm" , em mới hỏi sao mấy chiếc kia vào sau mà lại làm trc, có 1 chú kỹ thuật mới hỏi em xe nào, va nói mấy chiếc vô sau chỉ kiểm tra thôi, kêu em đợi tiếp. Thật sự là bực mình, nếu kh vó người làm, mình chấp nhận làm lâu, nhưng đảm bảo theo thứ tự chứ. Em thấy dich vụ của DWoo, chervolet ở HCM quá tệ ( cả Nam Thái, An Thái), em vẫn thương hay bảo dưỡng con In và Cam ở Toy, nhưng phong cách làm việc của họ chuyên nghiệp và tôn trong khách hàng hơn nhiều, vào làm dịch vụ rất thoải mái.
Có bác nào là lãnh đạo hay chuyên viên của GM vào đọc thì ghi nhận và khắc phục . Kiểu này mất khách hết, chắc lần sau em đem Cap wa Toy bảo dưỡng lun quá

Last edited by a moderator:
o0o confirmed
Hạng C
5/6/10
808
119
43
33
HCM
Tết mà....
Công nhận cũng ức chế thật....
Em đọc có bài báo nào nói OSer còn phải tốn tiền bo để xe mình làm trước trong mấy ngày này nữa

Tập Lái
19/11/13
44
7
8
o0o nói:
Tết mà....
Công nhận cũng ức chế thật....
Em đọc có bài báo nào nói OSer còn phải tốn tiền bo để xe mình làm trước trong mấy ngày này nữa
Hôm nay e cũng ra đây thấy đông quá nên cũng phải về (vì vẫn phải đi làm), nhưng các bác cũng nên thông cảm vì các kỹ thuật viên về quê hết rồi

Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Phải trả tiền bo để được làm trước thì bó tay rồi, 5 nhân viên mà có đến 15 xe cần bảo dưỡng thì thằng kĩ thuật viên giàu to

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Em biết là cận Tết thì rất đông, nên em đi bảo dưỡng cách đây 2 tuần rồi

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
Em bảo dưỡng, thay nhớt ở Đại lý Chevrolet Sao Mai Anh ( Nha Trang), vừa rồi có con bé ở Hà Nội điện thoại vào phỏng vấn em chất lượng dịch vụ của Sao Mai Anh như thế nào, bla. bla...Em nói ok hết.

Hạng D
30/10/12
1.690
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN
Sao lại mất uy tín thế nhỉ, nếu ko có người thì hẹn dịp khác or nếu có chờ cũng phải nói với khach ntn chứ, nới chung sâu ở đây ko đc nhiệt tình cho lắm, e đã vào 2-3 lần rồi. vãi

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Đó là một trong những lý do mình ko chọn mua xe GM tại VN, cung cách phục vụ sau bán hàng không tốt.

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Sao bác ko wa Chev Sài Gòn bên Dạ Nam, em thường bảo dưỡng bên này, nhân viên tư vấn dịch vụ và kỹ thuật viên đều rất nhiệt tình, làm cẩn thận, nói chuyện với khách rất lễ độ. Ngoài kỹ thuật viên làm xe mình thì còn có 1 bác kỹ thuật lớn tuổi và 1 anh quản lý đi vòng vòng hỏi han chủ xe, kiểm tra nhắc nhở kỹ thuật viên. Mỗi lần bảo dưỡng xong, hum sau có 1 em tổng đài gọi điện hỏi thăm và cảm ơn.

Bên DDT thì nhiều anh em phản ánh rùi, em cũng vô đó 2 lần, mà làm ăn thấy tệ wa nên ko way lại nữa.

Hạng C
5/7/13
574
15
18
Lại ĐĐT,trước đây mình có hỏi mua 01 xe Ch Cruze,nhưng nội cái khoảng chờ báo giá thôi,củng hẹn tới hẹn lui,bực quá khỏi mua luôn,chẳng chuyên nghiệp chút nào,mình hỏi giá bao nhiêu thì nói để mình mua,cứ giới thiệu chổ này,chổ nọ,cuối cùng rồi nói có gì sẻ đt lại,chờ hoài...cả tháng sao mới đt,bực mình quá nên kg mua luôn...