Hạng B2
18/8/06
269
15
18
Các Bác đi civic cho em hoi tý. chiều nay bạn em mới lấy 1 con 1.8MT, tìm hoài không thấy có cái đồng hồ chỉ giờ. Không biết trên con 1.8AT và 2.0 có không?

Hạng B2
26/7/05
341
9
18
RE: Đồng hồ giờ trên Civic

@ Dr : thường đồng hồ chỉ giờ Civic nằm trên màn hình hiển thị của CD, nay xe 1.8 MT CD còn không thèm xài thì bác coi giờ mần chi ? Nếu có nhu cầu mời bác coi ... đồng hồ tay :D

Hạng B2
10/7/06
302
12
18
Sài Gòn
hyundai-vovankiet.vn

Hình như đúng zồi! mua cái Gimiko xem cho đỡ mỏi mắt :D

Hôm qua con bé nó phỏng vấn bác thunder gì thế [8|]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/7/05
341
9
18

@ bác Hòn Đá: cô bé phỏng vấn em về "tinh thần thái độ phục vụ" của Honda :D, tự nhiên nhớ lại hồi sinh viên, có tuần làm được gần trăm bảng câu hỏi :D
Bác nhắc đồng hồ Gimiko mới nhớ trên mấy xe tốc hành xe nào cũng treo cái đồng hồ bự chảng, có xe còn có bàn thờ thần tài với ông địa [8D]

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Bác lái xe không cần nhìn đường mà chỉ cần nhìn đồng hồ thôi, lúc nào oành cái hỏi người thân biết ngay mấy giờ vào viện :D:D:)

Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net

To bác ế vợ: 1.8MT đời đầu có mâm đúc, gương có gập điện thì có CD nên có đồng hồ, còn phiên bản mới bị cắt mất cái CD nên mất luôn cái đồng hồ, bác mua cái CD ở ngoài lắp vô là có ngay cái đồng hồ í mà :D.

Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net

@bác Civic VL: em nhớ chỉ có 1.8MT giảm giá, bớt option còn 1.8AT thì tăng giá và thêm option chứ đâu có bớt thứ gì hả bác? hay là em cập nhật chưa tới nơi tới chốn bác nhỉ?

đúng rồi mt thì giả giá =>bớt đồ at tăng giá => tăng đồ
mà theo em làm sao civic không có đồng hồ được ,vì xe nào mà chẳng có cái đồng hồ (ngoài cái đồng hồ trên cd)!!!:D