Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Báo cáo các bác trưa nay xe em để ngoài nắng xong vô mở công tắc lên không thấy đồng hồ hiện giờ nữa,im ru như là không có cấp nguồn điện vô vậy.Vụ này nhờ bác Huy HD230LD tư vấn cho em nhé.Thay mới hay có sữa chữa được gì không?có phụ tùng rời hay phải ó đơ ...các bác có ý kiến giúp em.Tks.

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội
RE: Đồng hồ thời gian xe em bị tèo rồi

ặc ặc, bác bảo là "để ngoài nắng" nên nó bị vậy à.........
Chết giở ! xe em để ngoài nắng từ sáng đến tối, ko có nhất 1 bóng cây nào che mát cả.
Kiểu này vài bữa xe đi mất.
Tiện đây có bác nào mua BẠT CHE XE cho em nó chưa nhỉ?
Cho em đăng ký 1 cái, 2 tuần trước có ra HN nhưng ko kịp qua lấy bạt, nghe đâu bạt may là 400k đúng ko bác.
Hè rồi, để em nó ngoài nắng nhìn thấy xót lắm. hic hic

Hạng B1
18/4/07
98
2
0

em mua bạt ở gần đê Yên Phụ giá 350K,phủ gần hết cả bánh xe, rất khoái.
Tuy nhiên khi phủ bạt thì bác cần có 2 người chứ 1 người thì vất vả lắm.

Tập Lái
19/5/08
4
0
0

Thành thật chia buồn với Hungnguyen . Cố gắng khắc phục nghe . Có phải "trời kêu xe ai nấy dạ " ???? lạy trời !!!

Tập Lái
31/5/08
2
0
0

E chào bác !

Bác cứ ra gara chính hãng hỏi xem thế nào. nếu cần phụ tùng thay thế bác cứ email cho e . giá cả hợp lý mà hàng chính hãng 100%

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Chắc là mô ve dây nguồn hoặc dây mát thôi.

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

@hungnguyen: Ngẫu nhiên nó bị thôi bác ờ, không phải do để nắng đâu, cái này thì quá đơn giản ấy mà, hàng mà chưa có sẵn, em tháo ở xe khác ra bảo hành cho bác. Em nghĩ bệnh vớ vẩn thôi, cái đồng hồ này ít chết lắm, bác xem có cái gì chết theo không, bác có dùng nguồn gì ở cái châm thuốc lá không, Đồng hồ có 2 nguồn, 1 nguồn chung với radio, đèn trần, 1 nguồn chung với cái châm thuốc lá ...... khám bệnh qua thư hơi khó, bác quá bộ ra chỗ em chỉ 15 phút là kê đơn xong liền !

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0

chia buồn với bác Hùnêng nhưng chuyện nhỏ thôi , ở chỗ sửa chữa họ nói do xe về tàu biển lâu ngày nên hay bị hỏng lặt vặt

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hix... hôm qua vừa chia buồn bác hungnguyen thì trưa hôm nay em cũng bị 1 phát bực mình: vừa xem film ở Vincom ra đi trên đường Bùi Thị Xuân thì bị 1 thằng dở hơi đi con xe nát tông vào bánh sau làm rách 1 vết khá sâu. em lịch sự đỗ xe vào vỉa hè định bụng xuống mời nó nói chuyện tử tế thì nó phi thằng xe vào người em, may em né kịp... :( bực quá em đuổi theo thì tóm đc nó đỗ ở đường Triệu Việt Vương.hix... xe thì ko nói làm j nhưng tức vì tẹo nữa nó cán em rồi. thằng đó nhục đến nói để vợ và bạn ra giải quyết còn nó thì lẩn mất. mấy bữa nữa lại đem qua chỗ bác Huy sửa sang sắc đẹp cho nàng thôi :( 1-6 mà đen