Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
kevin_khoi nói:
lequocthinh nói:
kevin_khoi nói:
E vote quận 7 ! Có điều nếu 3/8 là e kẹt cứng, ngày đó e có cái hội thảo về đậu hủ có mời "chiên da" nước ngoài ạ, e mà vắng là sếp e "cắt cổ" ! Hic........

À, e đề nghị bác B tổ chức cuộc thi "Cruze of the Year" cho chiếc xe độ đẹp nhất, như bên hội Cruze malay người ta làm, phần thưởng tượng trưng như cái móc khoá chẳng hạn, và 1 cái cờ lưu niệm để chụp ảnh.....
Em mới thấy bác đâu xe ở cefe Soho PMH, tính kiếm bác xem xe mà bác đi mất tiêu rồi.:D
Hihi, sáng Cn đưa cả nhà đi cafe, xong đi chợ...... Tính ra xe e cũng dễ nhận biết nhỉ ? Biết bác lequocthinh qua ảnh trên 4rum mà chưa gặp bao giờ !
Bác Khôi biết cái khổ nhất của chơi xe độ là gì ko ?......trốn đâu người ta cũng thấy
.....mấy Bác chơi xe độ lưu ý nhé

Hạng B2
8/3/13
140
1
18
cả năm oánh trần giờ sắp có áo mặc -ở đâu em cũng chơi.mong các ae đi đông đủ để ngắm v2 các ae tý

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
tieuho123 nói:
kevin_khoi nói:
lequocthinh nói:
kevin_khoi nói:
E vote quận 7 ! Có điều nếu 3/8 là e kẹt cứng, ngày đó e có cái hội thảo về đậu hủ có mời "chiên da" nước ngoài ạ, e mà vắng là sếp e "cắt cổ" ! Hic........

À, e đề nghị bác B tổ chức cuộc thi "Cruze of the Year" cho chiếc xe độ đẹp nhất, như bên hội Cruze malay người ta làm, phần thưởng tượng trưng như cái móc khoá chẳng hạn, và 1 cái cờ lưu niệm để chụp ảnh.....
Em mới thấy bác đâu xe ở cefe Soho PMH, tính kiếm bác xem xe mà bác đi mất tiêu rồi.:D
Hihi, sáng Cn đưa cả nhà đi cafe, xong đi chợ...... Tính ra xe e cũng dễ nhận biết nhỉ ? Biết bác lequocthinh qua ảnh trên 4rum mà chưa gặp bao giờ !
Bác Khôi biết cái khổ nhất của chơi xe độ là gì ko ?......trốn đâu người ta cũng thấy
.....mấy Bác chơi xe độ lưu ý nhé
Khổ nhất là ngựa quen đường cũ, chui vô mấy chỗ "lành mạnh" như: Ôm chai bia, Ôm mic karaoke, Ôm cái tông đơ, Ô cái cần mát xa...thì thể nào cũng có người nhận ra xe mình...báo cáo chị, em vừa thấy chiếc xe của ảnh ở blah blah...khai mau lúc chiều anh đi đâu mà thằng tèo nó thấy anh đậu ở blah blah...banh chành. Cuộc đời các bác đang chạy xe độ sẽ sang 1 trang khác.

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Em ở xa nên ko thể dự off với mấy bác được..Chúc VCC có buổi off thật hoành tráng và vui vẻ..

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Địa điểm đáp ứng các tiêu chí:
1. Chỗ đậu xe rộng rãi để show xe chộp hềnh.
2. Cafe và leng keng cùng một nơi để không phải di chuyển chỗ.
3. Có nơi vui chơi cho các mợ và F1 như hồ bơi, cf 888 trong khi chờ mí ổng săm soi V2 người khác.
4. Có sân khấu để phát biểu, cảm ơn............ bla bla bla.

Hạng B2
24/9/12
411
31
28
3. Có nơi vui chơi cho các mợ và F1 như hồ bơi, cf 888 trong khi chờ mí ổng săm soi V2 người khác.
e kết nhứt cái này nè.bác chậm 1s quả là tâm lý.hihi

Hạng F
8/4/09
5.641
416
83
50
đâu nhỉ?
Vụ hồ bơi hay đó! Nếu ko ngại xa thì chạy tới Hội quán xe cũ luôn, trưa ghé Bến Đò mần mớ thủy sản giá bèo như tôm càng, cua luôn.!

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
xetrau1973 nói:
Vụ hồ bơi hay đó! Nếu ko ngại xa thì chạy tới Hội quán xe cũ luôn, trưa ghé Bến Đò mần mớ thủy sản giá bèo như tôm càng, cua luôn.!
Có Ngày giờ thời gian địa điểm rồi. Qua quăn cục gạch đi chứ bến đò bến xe gì nữa.