Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Vậy mấy bác có biết cam kết của cocobay và cam kết của No nó khác nhau gì không mà đi lấy so sánh, Vin nó cũng cam kết đấy, v nó có lừa ko???
Cam ccc
Đcm mở miệng nu dồi. Em ko phải dân bđs chỉ vào xem cho vui cho đọc còn đíu ngửi nổi cách lập luận của bác.
Bác giả điên giả ngu hay ngu với điên thặc vại

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
tui ko phải là sale, sale tư vấn chương trình cam kết thì bạn phải tính vì sao ngta trả 15%, thật sự là ko đến 15%, và thay vì thường người mua bỏ 30% ngân hàng cho vay 70% thì cái này KH ko cần phải vay ngân hàng, thì tiền thay vì cđt trả lãi cho ngân hàng thì lấy tiền đó trả cho khách hàng, với lại cái này là cam kết mua lại chứ ko phải cam kết chia sẻ lợi nhuận, 3 năm sau giá ko lên dc 45% trên số tiền 30% mấy bác bỏ ra à. thì cđt có lỗ ko???
Vậy bác về nhà gom tiền vàng bạc bán hết, vay mượn thêm họ hàng cô bác gần xa, vay luôn ngân hàng, nếu có nhà thì bán nhà đi thuê nhà trọ mà mua hết đi bác. Nếu như bác tin tưởng thế này thì sợ gì mà ko mua để người khác mua hết thì sao? :)

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Vậy bác về nhà gom tiền vàng bạc bán hết, vay mượn thêm họ hàng cô bác gần xa, vay luôn ngân hàng, nếu có nhà thì bán nhà đi thuê nhà trọ mà mua hết đi bác. Nếu như bác tin tưởng thế này thì sợ gì mà ko mua để người khác mua hết thì sao? :)
Chỉ những kẻ ích kỷ mới cướp hết cơ hội kinh doanh của kẻ khác thôi anh ạ.
Người có đạo đức kinh doanh, là người thấy cơ hội kiếm tiền, cơ hội đổi đời, phải chia sẻ cho mọi người để mọi người giàu lên, còn mình chỉ khiêm tốn nhận 1 ít thù lao giới thiệu. Sống phải có tâm mới bền được! ;)

Hạng B2
21/7/18
141
78
28
34
Sao thớt về Biên Hoà New City mà toàn cãi nhau về Aqua Nova vậy mấy bác??
giá bên BHNCT tính ra còn rẻ chán

• Haha
Reactions: Dragon Eye
Hạng D
26/12/12
1.245
11.357
113
Vậy mấy bác có biết cam kết của cocobay và cam kết của No nó khác nhau gì không mà đi lấy so sánh, Vin nó cũng cam kết đấy, v nó có lừa ko???

đứng về góc độ pháp luật, thoả thuận cam kết là thoả thuận dân sự, trừ khi trong cam kết có ghi rõ hình thức chế tài, còn thì không nói cách khác thoả thuận không đạt được thì...cả 2 tự giải quyết với nhau, không ai rảnh đi giải quyết.

Hạng D
24/6/14
1.930
2.838
113
Biên Hoà có sổ, giá cũng còn mềm. Bác nào chiến thì cứ Inbox e. Chứ tranh cãi Aqua làm gì mấy bác

• Like
Reactions: YOLO
Hạng B2
21/7/18
141
78
28
34
Tháng sau có sổ với bên gem bán chắc lên được tí nữa bác
em vừa vào dò la bên Gem. Quy hoạch xấu hoắc mà những 20tr m2 cơ à @@ thế xem ra không chỉ BHNCT mà ngay cả Aqua cũng vẫn rẻ :))))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
mệt thật.ai tin thì cứ bán nhà bán cửa vay thêm ngân hàng mà mua hết.cãi nhau làm gì.
bán hàng thì thằng bán phải khen sp nó ngon,phải cam kết đền gấp 10 lần nếu phát hiện hàng giả.nhưng sự thật là có chuyện xảy ra thằng bán có giữ cam kết ko là 1 chuyện
cocobay bài học nhãn tiền.