Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
Trừ khi S lớn chủ đầu tư chia làm nhiều giai đoạn dự án thì bác lướt ăn ké chiến lược đẩy giá của cđt.
Nếu dự án xong trong 1 giai đoạn thì chờ bèo cũng 2 năm.
Giống Phước Thái ngay trạm thu phí, mà Phước Thái còn hơn ở chỗ xây săn gần 50 căn nhà và xây TTTM luôn.
E thấy thanh toan theo tien do trong 9 tháng, vậy ko có nhiều giai doan dung ko bac, mà cái này ko biết có bên du thuyen ko biết, e fhay quãng cao thì có mà du an nay với dân bien hoa e nghĩ cũng khó tăng cao đột bien

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
E thấy thanh toan theo tien do trong 9 tháng, vậy ko có nhiều giai doan dung ko bac, mà cái này ko biết có bên du thuyen ko biết, e fhay quãng cao thì có mà du an nay với dân bien hoa e nghĩ cũng khó tăng cao đột bien
Dự án thì theo tiến độ vậy.
Giai đoạn tức là gđ 1 mở bán khu A, gđ 2 khu B....
Cứ thế cđt sẽ có chiến lược nâng giá theo từng giai đoạn, vậy mình mới ké được.
Long Hưng và quanh sân Golf, đất đai còn bạt ngàn.
Nói thật e nghĩ dự án này set giá cỡ đó chẳng qua ăn theo Long Hưng thôi.
Mà giờ Long Hưng cũng trầm rồi nên lên nhanh nữa khó lắm
Đôi năm thì có thể.

Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
mình có trả lời rồi đó bác...top về dự án này...bác coi lại
E chưa hiểu y bác, bác làm on giải thích e mấy câu được ko ah, tại e định làm vài nền nhà phố mà đang ko hieu o day

Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
Dự án thì theo tiến độ vậy.
Giai đoạn tức là gđ 1 mở bán khu A, gđ 2 khu B....
Cứ thế cđt sẽ có chiến lược nâng giá theo từng giai đoạn, vậy mình mới ké được.
Long Hưng và quanh sân Golf, đất đai còn bạt ngàn.
Nói thật e nghĩ dự án này set giá cỡ đó chẳng qua ăn theo Long Hưng thôi.
Mà giờ Long Hưng cũng trầm rồi nên lên nhanh nữa khó lắm
Đôi năm thì có thể.
Cái này e vừa làm việc với sales du an. Nó bán hết các khu luôn bác ah. Cái này qc ram rộ mà hỏi các bác trên os là đang tin nhất để xuống tiền, hì hi

• Like
Reactions: ototapsu999
Hạng B2
19/6/17
124
163
43
HCM
hungthinhcorp110.com
Cái này e vừa làm việc với sales du an. Nó bán hết các khu luôn bác ah. Cái này qc ram rộ mà hỏi các bác trên os là đang tin nhất để xuống tiền, hì hi
Đúng rồi bác. bên này bán hết khu luôn bác. không biết bác đã đi xem dự án chưa chứ khi bác vô dự án rồi thì cảm giác thật là yên tĩnh và đáng sống đấy

• Like
Hạng B2
19/6/17
124
163
43
HCM
hungthinhcorp110.com
Với nền nhà phố giờ 1,3t, sau 2 năm e ky vong tăng 50% liệu có cao ko bac, nếu ko thoát hàng được khi tt đi xuống thì may nền duói này làm gi được bac, chang le lại trong rau như khu Long Thanh
Khu này sẽ ép xây dựng các khu đường chính 5 -7 và tương lai sẽ kéo dân về ổn đó bác

• Like
Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
Đúng rồi bác. bên này bán hết khu luôn bác. không biết bác đã đi xem dự án chưa chứ khi bác vô dự án rồi thì cảm giác thật là yên tĩnh và đáng sống đấy
E có sống đây đâu ma xem bác ! Bác ko thay e hỏi lợi nhuận ah, hic

• Like
Hạng B2
19/6/17
124
163
43
HCM
hungthinhcorp110.com
E có sống đây đâu ma xem bác ! Bác ko thay e hỏi lợi nhuận ah, hic
Ý em muốn nói là khu này nếu người khác cảm thấy đẹp - thì sẽ nhiều người quan tâm trong thời gian tới và như vậy thì bác thoát hàng + kỳ vọng lợi nhuận sẽ có cơ sở .