Hạng B2
19/10/18
141
143
43
Dân chơi có tiền mua đất, bị giao đất trễ hạn thì bỏ tiền ra kiện đi lên đây kêu ca, khóc nhè mắc mệt. Nghe đóng 95% biết chả có lô nào trong ấy mà than như đúng rồi. Người có tiền, đóng 95% để ăn chiết khấu thì méo rảnh lên đây than như mấy con cò thất nghiệp.

Tập Lái
2/4/18
45
27
3
34
Dân chơi có tiền mua đất, bị giao đất trễ hạn thì bỏ tiền ra kiện đi lên đây kêu ca, khóc nhè mắc mệt. Nghe đóng 95% biết chả có lô nào trong ấy mà than như đúng rồi. Người có tiền, đóng 95% để ăn chiết khấu thì méo rảnh lên đây than như mấy con cò thất nghiệp.
nhiều thành phần anti vô nói bừa, chắc chưa nhìn thấy cái hợp đồng với phương thức thanh toán nên phán như đúng rồi 95%, coi trên app thì thấy chủ đầu tư đã ra sổ từng lô, và đất ở đô thị rồi, hy vọng sẽ sớm có sổ

Attachments

• Like
Reactions: thanhtung109189
Hạng D
6/8/16
2.420
18.291
113
nhiều thành phần anti vô nói bừa, chắc chưa nhìn thấy cái hợp đồng với phương thức thanh toán nên phán như đúng rồi 95%, coi trên app thì thấy chủ đầu tư đã ra sổ từng lô, và đất ở đô thị rồi, hy vọng sẽ sớm có sổ
Thành phần đoá là anh đây :)) anh đóng 95% 1 lần đây... nền anh mua 300m2 vậy giờ anh có được chửi ko?

Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
hẹn tháng 9 bàn giao giờ hết tháng 10 rồi thì chửi được chưa hả anh?
Bác chắc lần đầu mua dự án của Hưng Thinh. Các dự án của Hưng Thịnh trong hợp đồng lúc nào cũng kèm theo thời gian bàn giao cộng với biên độ 3 tháng. Như bàn giao tháng 9 thì bác cộng thêm 3 tháng nữa là tháng 12, Hưng Thịnh hầu như chưa thấy bàn giao sớm hơn biên độ bao giờ.

Hạng D
6/8/16
2.420
18.291
113
Bác chắc lần đầu mua dự án của Hưng Thinh. Các dự án của Hưng Thịnh trong hợp đồng lúc nào cũng kèm theo thời gian bàn giao cộng với biên độ 3 tháng. Như bàn giao tháng 9 thì bác cộng thêm 3 tháng nữa là tháng 12, Hưng Thịnh hầu như chưa thấy bàn giao sớm hơn biên độ bao giờ.
anh có mua BH new city ko?
Hưng Thịnh nào ở đây... nó là thằng cò mà. HĐ cọc ký với cty cp golf Long Thành

• Haha
Reactions: thanhtung109189
Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Thành phần đoá là anh đây :)) anh đóng 95% 1 lần đây... nền anh mua 300m2 vậy giờ anh có được chửi ko?
Nền bác theo em nếu không vướng bận tài chính gì thì bác cứ giữ đó, đừng bận tâm nó về nó làm gì, để 5-10 năm nữa hạ tầng giao thông đồng bộ hơn rồi bác về xây cái biệt thự ven sông ở cho sung sướng cuộc đời, sáng sáng thức dậy hít thở không khí trong lành cho tăng thêm tuổi thọ, chứ giờ em thấy mấy nền biệt thự bán cũng chả lời được bao nhiêu mà sau này muốn mua lại cũng khó.

• Like
Reactions: YOLO
Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
anh có mua BH new city ko?
Hưng Thịnh nào ở đây... nó là thằng cò mà. HĐ cọc ký với cty cp golf Long Thành
Cho em hỏi ngược lại bác, bác có mua BH Newcity không? cdt là Long Thành Golf nhưng Hưng Thịnh là bên phân phối và phát triển dự án, về phần tiến độ xây dựng hạ tầng là bên Hưng Thịnh chịu trách nhiệm. Sẵn nói luôn cho bác biết để khỏi hỏi là em mua 3 nền ở đây, cả hđ 2 bên và 3 bên, đã bán ra 1 nền và hiện vẫn còn giữ 2 nền đứng tên em nhé.

• Like
Reactions: YOLO