Hạng B1
16/12/09
65
13
8
Chào các bác,
Bác nào có thông tin về dự án đất nền Riverside BOULEVARD LAND QUẬN 2 nằm ở phường Cát lái của Cty địa ốc Sài Gòn thì xin chia sẻ với ạ. Nghe bên cty nói các lô đất đã được tách sổ đỏ riêng. Nhờ các bác chia sẻ thêm về vị trí có tốt không, pháp lý có rõ ràng không?
Em cảm ơn ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
em hỏi ngu phát: căn hộ hay đất nền vậy bác? đất nền sao tên dự án giống căn hộ của thằng Hưng Thịnh nhể :O bác có thông tin cụ thể share cho ae biết thêm nhé

Hạng B1
16/12/09
65
13
8
em hỏi ngu phát: căn hộ hay đất nền vậy bác? đất nền sao tên dự án giống căn hộ của thằng Hưng Thịnh nhể :O bác có thông tin cụ thể share cho ae biết thêm nhé

Em có thêm ít thông tin cho bác như sau:
Loại dự án: Đất nền nhà phố và Đất nền Biệt thự
Pháp lý: Đã có sổ hồng từng nền (có thể xem sổ tại dự án )
Chủ đầu tư: Công ty CP Địa ốc Sài Gòn
Vị trí: Phường Cát Lái – Quận 2 – Tp.Hồ Chí Minh
Diện tích: 80 m2 – 150 m2 ; 350m2 - 500m2

Dự án đất nền Riverside nằm trên đường Đồng Văn Cống là tuyến đường chính kết nối trung tâm đô thị mới quận 2 về các tuyến đường lớn như Đại Lộ Mai Chí Thọ, Đường Vành Đai Đông (Vành Đai 2), Cao tốc Tp.HCM – Long Thành – Dầu Giây, Xa lộ Hà Nội…

Hiện tại đang mở rông thêm giai đoạn 2 tại cụm đường liên khu số 18,20,21......
“Đặc biệt, đây là tuyến đường đi ngang qua Trung tâm hành chính Quận 2, Bệnh viện Quốc tế, Trung tâm Thương Mại, Khu dân cư hiện hữu… vì vậy đây là tuyến đường được UBND TP.HCM và UBND Quận 2 đặc biệt chú trọng phát triển và nâng cấp”

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Em có thêm ít thông tin cho bác như sau:
Loại dự án: Đất nền nhà phố và Đất nền Biệt thự
Pháp lý: Đã có sổ hồng từng nền (có thể xem sổ tại dự án )
Chủ đầu tư: Công ty CP Địa ốc Sài Gòn
Vị trí: Phường Cát Lái – Quận 2 – Tp.Hồ Chí Minh
Diện tích: 80 m2 – 150 m2 ; 350m2 - 500m2

Dự án đất nền Riverside nằm trên đường Đồng Văn Cống là tuyến đường chính kết nối trung tâm đô thị mới quận 2 về các tuyến đường lớn như Đại Lộ Mai Chí Thọ, Đường Vành Đai Đông (Vành Đai 2), Cao tốc Tp.HCM – Long Thành – Dầu Giây, Xa lộ Hà Nội…

Hiện tại đang mở rông thêm giai đoạn 2 tại cụm đường liên khu số 18,20,21......
“Đặc biệt, đây là tuyến đường đi ngang qua Trung tâm hành chính Quận 2, Bệnh viện Quốc tế, Trung tâm Thương Mại, Khu dân cư hiện hữu… vì vậy đây là tuyến đường được UBND TP.HCM và UBND Quận 2 đặc biệt chú trọng phát triển và nâng cấp”
Bác cho em biết thêm cái giá ???