Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/5/13
19
2
1
Em đang cần tìm mua đất q2 làm nhà ở, muốn mua khu gần để tiện đi lại (làm ở q1) và con cái học hành. Ngắm cái khu Caric nhìn vị trí đẹp quá có khi còn ngon hơn cả an phú an khánh ấy khổ nỗi sao ko thấy ai xây dựng gì vậy, có người cần bán với giá tốt lắm. các anh chị cho em hỏi dự án này vướng cái vụ gì mà lâu quá vậy, liệu em có nên liều phen để 2-3 năm nữa gặt hái thành công không. xin chỉ lối em với!

• Like
Reactions: sonquangnam
Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
241
6.864
93
Giá tốt là nhiêu bác

Q2 sốt xình xịch. Khu mà ko ai xây gì hết chắc dính quy hoạch gì rồi

Tập Lái
9/5/13
19
2
1
em cũng đang nôn nóng mua quá, mà giá APAK thì quá khả năng. em đang ngắm cái khu phường bình an này, mấy cái nền còn trống khu trục vớt ngay sát caric ấy em không bít giá bao nhiêu rồi các anh chị.

Hạng F
29/8/07
8.016
26.352
113
Khu Caric này trước bị chồng ranh, kiện tụng tá lả rùi. Hình như sau đó phai làm lại, mà chưa giao nên d9uoc thì phải. Có khi bị thu hồi. Bác nào máu đỏ đen thì cứ chơi.

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Khu Caric này trước bị chồng ranh, kiện tụng tá lả rùi. Hình như sau đó phai làm lại, mà chưa giao nên d9uoc thì phải. Có khi bị thu hồi. Bác nào máu đỏ đen thì cứ chơi.
Nó không đền bù được anh ơi, banh xác lâu dồi.... kiểu Len Mác ấy...

• Like
Reactions: manchestervn
Tập Lái
9/5/13
19
2
1
em định ngắm miếng bên đường 13 hoặc nền khu trục vớt sát với carric, các bác tư vấn cho em giá giờ bao nhiêu ạ

Status
Không mở trả lời sau này.