Hạng B2
18/1/17
445
327
63
Xin chào các bác!
Em năm nay 27t, công việc kinh doanh tự do và chưa lập gia đình, đang ở nhờ nhà bà con. Bố mẹ thì ở tỉnh phía đông, có thể sau này già sẽ xuống đây với con cháu. Sắp tới sẽ cưới vợ và muốn có một chỗ ở ổn định nên tính qua năm xây nhà trong khu này.
Em lập topic này mục đích là cập nhật thông tin, tiến độ xây dựng trong khu này để các bác nào có ý định như em thì tham khảo. Mục đích chính là giao lưu, kết bạn với bác nào ở trong này để sau này làm hàng xóm "tối lửa tắt đèn có nhau" :D. Bác nào giống em thì em mời đi cf chém gió ạ!
Nói thêm là em không kinh doanh trong lĩnh vực BDS, em có đầu tư vài miếng đất nền nhưng ưng ý chỗ này nhất. Gần sông nước và có nhiều cây xanh mát mẻ.

Cập nhật 8/6/2017
- Giai đoạn 2 đã trải nhựa xong
dự án Centana Điền Phúc Thành, Đ. Trường Lưu, Q9

- Giai đoạn 3 hình như đang làm vì em thấy có máy xúc đang làm gì chỗ bờ sông

Em tìm được cái này không biết có chính xác không?
Website chính thức của Chủ đầu tư, Khu dân cư bán biệt lập cao cấp Centana Điền Phúc Thành, Quận 9 - Tp.HCM.

Cập nhật 13/6/2017
Buổi tối em ra khu này, có cái hay là bên trong điện sáng trưng. Các khu khác kể cả Nam Khang cũng tối thui he he.
Đang chạy dòng dòng thì bảo vệ ra hỏi thăm.
View attachment 720188 View attachment 720189

Cập nhật 24/6/2017
Chiều nay ra chơi thấy có "tiện ích" đu quay rồi nhé

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Làm luôn cái topic chung về các dự án xung quanh đường Trường Lưu đi cho hóng ké với.

đường chấm chấm màu đỏ là dự án gì vậy em?

gd 2 giờ có hàng bán lại ( giá mềm ) khg ? :p

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Mợ chờ sang tháng 7 chắc có thoát hàng giá tốt, ko thì chờ luôn gđ3. Tình hình giao dịch gđ2 thấy khá ảm đạm, chả hiểu thế nào. Hôm bữa sale chào lô thoát hàng giá 20,2. Trước đó toàn kêu giá 22-23.
lô bao nhiêu m2 vậy bác?

Tập Lái
29/9/11
19
11
3
Em xin một slot vào hóng vì cũng đang có nhu cầu kiếm mảnh đất an cư
GD3 khi nào mở bán vậy các bác.
Bác nào sales dự án này inbox thông tin cho em với

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/5/17
3
15
3
Xin chào các bác!
Em năm nay 27t, công việc kinh doanh tự do và chưa lập gia đình, đang ở nhờ nhà bà con. Bố mẹ thì ở tỉnh phía đông, có thể sau này già sẽ xuống đây với con cháu. Sắp tới sẽ cưới vợ và muốn có một chỗ ở ổn định nên tính qua năm xây nhà trong khu này.
Em lập topic này mục đích là cập nhật thông tin, tiến độ xây dựng trong khu này để các bác nào có ý định như em thì tham khảo. Mục đích chính là giao lưu, kết bạn với bác nào ở trong này để sau này làm hàng xóm "tối lửa tắt đèn có nhau" :D. Bác nào giống em thì em mời đi cf chém gió ạ!
Nói thêm là em không kinh doanh trong lĩnh vực BDS, em có đầu tư vài miếng đất nền nhưng ưng ý chỗ này nhất. Gần sông nước và có nhiều cây xanh mát mẻ.

Cập nhật 8/6/2017
- Giai đoạn 2 đã trải nhựa xong
View attachment 715718
- Giai đoạn 3 hình như đang làm vì em thấy có máy xúc đang làm gì chỗ bờ sông
View attachment 715731

View attachment 715735

Em tìm được cái này không biết có chính xác không?
Website chính thức của Chủ đầu tư, Khu dân cư bán biệt lập cao cấp Centana Điền Phúc Thành, Quận 9 - Tp.HCM. http://www.centanadienphucthanh.com

Chào bạn hàng xóm ;)

• Like
Reactions: hvmcsa
Hạng B2
18/1/17
445
327
63
Em xin một slot vào hóng vì cũng đang có nhu cầu kiếm mảnh đất an cư
GD3 khi nào mở bán vậy các bác.
Bác nào sales dự án này inbox thông tin cho em với
Khi nào có thông tin em update cho bác, mà GĐ 3 nghe nói toàn lô to vị trí đẹp