Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Sáng nay em được bé sale cũ, chào cái dự án đất nền mới tại Bình Chánh. Nge có vẻ cũng ok nên đăng lên cụ mợ cùng chém gió.
Quy mô khoảng 18 ha, đang giai đoạn 1 hiện tại giá thấp nhất 32tr/m2
Đường nội bộ 12m.
Pháp lý 1/500 đã có.
Chổ em thấy ok nhất là hiện tại chưa có sổ, thanh toán 35% rồi chứng minh thu nhập để ngân hàng cho vay mà tới khi cấp sổ ngân hàng mới bắt đầu giải ngân thì không phải đóng thêm khoản nào.
Cụ mợ nào vẫn mặn mà với đất thì lên chém gió miếng nào. kk

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Sáng nay em được bé sale cũ, chào cái dự án đất nền mới tại Bình Chánh. Nge có vẻ cũng ok nên đăng lên cụ mợ cùng chém gió.
Quy mô khoảng 18 ha, đang giai đoạn 1 hiện tại giá thấp nhất 32tr/m2
Đường nội bộ 12m.
Pháp lý 1/500 đã có.
Chổ em thấy ok nhất là hiện tại chưa có sổ, thanh toán 35% rồi chứng minh thu nhập để ngân hàng cho vay mà tới khi cấp sổ ngân hàng mới bắt đầu giải ngân thì không phải đóng thêm khoản nào.
Cụ mợ nào vẫn mặn mà với đất thì lên chém gió miếng nào. kk

Biết chỗ nào ở Bình Chánh mà chém cụ, cho thêm 500k thông tin nào
An Hạ, TL 10, Phong Phú...

Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Biết chỗ nào ở Bình Chánh mà chém cụ, cho thêm 500k thông tin nào
An Hạ, TL 10, Phong Phú...
Em quên luôn bác. Em nó nói mặt tiền Nguyễn Hữu Trí tên An Lạc Riverside mà em tìm trên bản đồ nó chưa có. Nên cũng chưa biết như nào đăng lên đây may ra có bác nào biết thêm thông tin gì thì share thêm.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Đúng r cái này đấy. Mà sao bác tìm được trên map hay vậy, em tìm hoài có thấy chổ nào đâu. tks bác
Thông tin? Giá cả? Đã đền bù chưa bác? Chủ đầu toi thấy lạ quá

Tập Lái
18/3/19
40
13
8
38
Dự án này em đã đích thân đi khảo sát thực tế, vị trí sát ngay trung tâm thị trấn Tân Túc, pháp lý Ok, Sacombank đã nhảy vào hỗ trợ cho vay tới 65%, khách hàng chỉ thanh toán 35% sau đó đợi ngày nhận sổ ngân hàng sẽ giải ngân. Xây dựng tự do ko ép tiến độ. Sắp tới chủ đầu tư sẽ triển khai cái Trần Đại Nghĩa trước. Ngoài ra chủ đầu tư này còn 1 khu đất vị trí cực kì ngon, ngay mặt tiền Tân Túc ...bác nào cần thông tin chi tiết Ib em share nhé

Hạng B2
15/6/17
137
796
98
Giá này thì bố thằng nào mua trong giai đoạn này, chủ đầu tư ăn dày thế thì dân đầu tư ăn gì,cụ nhẩy...

Em phụ hồ ngày 200k ngày nào hết ngày đó, hôm ko việc đi ăn ké rồi rửa chén cho quán bao giờ mới mua được 2m vuông để xây mộ.