Hạng B2
29/3/11
412
5.395
93
Nó hẹn bác ngay Đài TH để tiện ghé xe vào chở bác đi Nhơn Tạch đó. Nhiều sales bây giờ do đói quá đã đạt đến trình nói dối thượng thừa, mặt dày như cái vách hầm xí rồi.
Tôi ko hiểu các em nó làm vậy để làm gì? Hay nhận thức quá hạn chế? Rồi làm sao sống với nghề được? Mà ngạc nhiên hơn là có người bị lùa??

Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
Tôi ko hiểu các em nó làm vậy để làm gì? Hay nhận thức quá hạn chế? Rồi làm sao sống với nghề được? Mà ngạc nhiên hơn là có người bị lùa??
Cách đây khoảng 1 năm, nó còn cho mình địa chỉ cụ thê lô đất mặt tiền bên Thảo Điền đường số giá tầm 2X, ghé ngang hỏi dân bảo khu này hẻm sâu đã 70. Đòi coi sổ chồng tiền nó hẹn 7g sáng Thứ 7 ra Song hành XLHN, đứng trước VCB gặp nó làm thủ tục cọc. :)
Con bà mẹ nó, nỗi nhục của loài cò!

• Like
Reactions: wanna see sunrise
Hạng D
9/8/13
1.294
1.564
113
Cách đây khoảng 1 năm, nó còn cho mình địa chỉ cụ thê lô đất mặt tiền bên Thảo Điền đường số giá tầm 2X, ghé ngang hỏi dân bảo khu này hẻm sâu đã 70. Đòi coi sổ chồng tiền nó hẹn 7g sáng Thứ 7 ra Song hành XLHN, đứng trước VCB gặp nó làm thủ tục cọc. :)
Con bà mẹ nó, nỗi nhục của loài cò!
Có sâu đt chào mình đất nền khu đồng diều, cao lỗ q8 giá 20 chẹo 1m2, 1 nền 4x20, mở bán ưu đãi, 7h sáng thứ 7 a đến bên em mở bán cho a xem pháp lý luôn, mình nói ok a sẽ đến nhưng ko phải cao lỗ q8 mà xuống LA là a quậy trên xe để bên em khỏi bán àh nha. Sâu (có vếu) nói để dịp khác đi anh. Bên em full òy

qtt confirmed
Hạng B2
14/12/18
158
65
35
44
Chắc chỉ mình bác nghĩ nữ k nói dối
Nói dối phân biệt giới tính nữa à

cũng có vài bé chắc mới vô nghề nên còn non hù 1,2 câu là nói lảng tránh còn đa số giờ là hỏi có đúng k đều trả lời là có, khách đến là có tiền nên nhiều sale cứ làm liều, một người hình như đc mấy chục ngàn thì phải k cần biết khách có mua hay đặt cọc

Hạng C
24/2/11
790
18.434
93
Mới 7h sáng sale đã gọi giục vội qua đài truyền hình để mua đất. Mình bảo từ từ làm gì vội em, nay lễ mở bán sao sớm thế. Lễ này cả sáng đúng không thì sale nói hôm nay mình đi xem đất luôn anh ạ vì đài truyền hình kẹt show :)). Anh qua nhanh lên vì xe bus bên em đợi có 15 phút thôi ạ. Haha. Mình đi xem đất rồi bên em hỗ trợ pháp lý, bán hàng tại....dự án luôn.
Cái mình thấy lạ là mình tỏ ra rất am hiểu thị trường, đã nói rõ với sale là thừa biết cái trò lùa lên xe buýt để đi coi đất tào lao mà sale vẫn cứ cố lừa, rồi khẳng định bên em là chủ đầu tư không có lừa gì hết. Quá vô liêm sỉ

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Mới 7h sáng sale đã gọi giục vội qua đài truyền hình để mua đất. Mình bảo từ từ làm gì vội em, nay lễ mở bán sao sớm thế. Lễ này cả sáng đúng không thì sale nói hôm nay mình đi xem đất luôn anh ạ vì đài truyền hình kẹt show :)). Anh qua nhanh lên vì xe bus bên em đợi có 15 phút thôi ạ. Haha. Mình đi xem đất rồi bên em hỗ trợ pháp lý, bán hàng tại....dự án luôn.
Cái mình thấy lạ là mình tỏ ra rất am hiểu thị trường, đã nói rõ với sale là thừa biết cái trò lùa lên xe buýt để đi coi đất tào lao mà sale vẫn cứ cố lừa, rồi khẳng định bên em là chủ đầu tư không có lừa gì hết. Quá vô liêm sỉ
Có liêm sỉ thì đâu làm trò đó đâu anh hihi

Hạng D
23/2/09
1.376
8.030
128
TVB 70tr như bác nói em cũng xin 1 nền. Em mạn phép trả hẳn 90tr.
Inbox em.
Vậy là lại lên nữa hả anh??? em cập nhật chậm rùi! em biết giá này là đường nhánh, TVB rẽ phải hồi đầu năm, Dt 7x 20 kêu 80 mà cò nói 75 có thể ngta bán, bạn em có hỏi để mua, nên em mới biết giá đó!