Tập Lái
6/9/16
3
351
48
Minh tin là nếu bác cầm chục tỏi trong tay thì cái con số 3-5 năm bỗng trở thành con số mang tính tham khảo thôi bác.
Khiếp, cầm chục tỏi mà dám gửi ngân hàng VN, em kính tinh thần các cụ vững!

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Khiếp, cầm chục tỏi mà dám gửi ngân hàng VN, em kính tinh thần các cụ vững!
Đầy. Người có vài chục tỏi gửi ngân hàng xung quanh mà em biết cỡ cũng phải gần 30 người.
Có điều là họ không gửi dài. Chỉ từ 6 tháng - 1 năm. Khi có việc là họ rút ra được ngay.

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Thật ra gửi kỳ hạn bao nhiêu có việc cũng rút ra được mà, mất lãi thôi.

VDX confirmed
Tập Lái
16/2/17
1
22
13
37
Em B1-21 Khang An chào các bác, hôm nay mới xong thủ tục. Hình như nguyên dãy B1 còn có mỗi lô em đất trống, cũng đang xúc tiến lên kế hoạch xây luôn cho đẹp con đường.

(Sao em up hình ko dc nhỉ? Hay là đưa đủ quyền post link hình?)

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Em B1-21 Khang An chào các bác, hôm nay mới xong thủ tục. Hình như nguyên dãy B1 còn có mỗi lô em đất trống, cũng đang xúc tiến lên kế hoạch xây luôn cho đẹp con đường.

(Sao em up hình ko dc nhỉ? Hay là đưa đủ quyền post link hình?)
Welcome on board.
Khi nào xây bác ới em, có khi cùng xây lại deal được giá rẻ

• Like
Reactions: VDX
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Chia sẻ với các bác, nếu cuối tuần này em chốt deal được với khách thì các bác có thêm nhà trẻ trong khu nhé :) Good luck for me pl !
Bác chốt với khách thêm cái trường học liên cấp ở khu đất quy hoạch trường học nữa là đẹp :)
Hồi xưa em mua thấy bên Khang An họ nói đang có cái trường quốc tế bên Lương định của quận 2 sang làm việc để mua lại đất xây trường ở đó, giờ không biết tới đâu rồi. Hay lại như Sơn Tùng anh đi xa quá :)
Sorry các bác là ko như dự kiến, cuối cùng em đã chốt cho một Công ty Hàn Quốc thuê làm văn phòng đại diện rồi. Cho nên đã lỡ hẹn có nhà trẻ trong khu để phục vụ các bác :) Nhưng trước sau gì cũng có thôi ạ, dạo này thấy nhiều bác khởi công xây nhà lắm :D

• Like
Reactions: @bama
VDX confirmed
Tập Lái
16/2/17
1
22
13
37
Welcome on board.
Khi nào xây bác ới em, có khi cùng xây lại deal được giá rẻ
Em cũng đang làm việc với bên xây dựng đây. KA giới thiệu cho đơn vị Nam Việt, cùng với Chín Lộc là hai đơn vị xây kha khá căn ở trong này. Giá xây thô thì do mẫu nhà có sẵn nên cũng có barem hết, tuy nhiên như bác nói cùng xây biết đâu deal bớt được một ít.

Nội thất thì KA cũng giới thiệu cho đơn vị thi công nhà mẫu bên Louis, 11tr/m2. Làm em khá hoang mang thèm muốn dù ban đầu chỉ định làm khoảng 8tr max.

• Like
Reactions: @bama and mr.richvn
Hạng B1
10/6/16
50
147
33
48
Sorry các bác là ko như dự kiến, cuối cùng em đã chốt cho một Công ty Hàn Quốc thuê làm văn phòng đại diện rồi. Cho nên đã lỡ hẹn có nhà trẻ trong khu để phục vụ các bác :) Nhưng trước sau gì cũng có thôi ạ, dạo này thấy nhiều bác khởi công xây nhà lắm :D
Hơi tò mò một chút, Cty Hàn Quốc thuê làm văn phòng lĩnh vực gì vậy bác. Nếu họ chọn khu Khang An của mình để hoạt động thì chắc khu này phải có những thuận lợi về vị trí nhất định.

• Like
Reactions: Mexi and @bama
Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Cháy hàng thật rồi các bác ạ.
Mới làm vòng thị trường thì giờ không ai chịu bán hàng ra nữa, chỉ có mấy lô biệt thự to chào giá 2x là còn hàng.
Tại hạ tầng xung quanh lên rõ quá nên giờ ai cũng muốn chờ.

Hạng B1
4/9/16
78
635
83
35
Bạn em mơi sang cọc lô a2 ptq3 giá 25lời 4 tr/m hình ảnh thời sốt đất lại ùa về

• Like
Reactions: Mexi