Tập Lái
23/10/11
24
30
13
Tối qua em có vào khu Khang An, đến trước Hausneo (đối diện Louis Garden) có căn biệt thự mới xây mở quán cafe Hausneo làm sáng cả một khu đẹp quá các bác.
Chỗ này xây thêm vài căn nữa là xôm tụ, dân cư đông, đường phố sáng sủa => giá trị tăng thêm thấy rõ.

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Tối qua em có vào khu Khang An, đến trước Hausneo (đối diện Louis Garden) có căn biệt thự mới xây mở quán cafe Hausneo làm sáng cả một khu đẹp quá các bác.
Chỗ này xây thêm vài căn nữa là xôm tụ, dân cư đông, đường phố sáng sủa => giá trị tăng thêm thấy rõ.
Vậy hausneo ngay cạnh thơm rồi :) hèn chi mấy bữa nay khách hỏi em Hausneo nhiều :D

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/10/11
24
30
13
Năm này sẽ xây thêm nhiều hơn nữa, sẽ xôm tụ hơn nữa, nhưng sổ sách thì không biết bao giờ mới có :D
Làm sổ không được hả bác?
Nghe nói tập hợp vài căn đã xây lên làm việc với Địa ốc 3 để họ làm sổ, mất phí vài chục triệu gì đó mà.
Bác nào khu địa ốc 3 nhà có sổ hồng hướng dẫn với nhe.

Hạng D
28/6/13
1.028
1.266
113
HCM
Làm sổ không được hả bác?
Nghe nói tập hợp vài căn đã xây lên làm việc với Địa ốc 3 để họ làm sổ, mất phí vài chục triệu gì đó mà.
Bác nào khu địa ốc 3 nhà có sổ hồng hướng dẫn với nhe.
Làm đc chứ, nhưng bao giờ có sổ mới quan trọng. Em xong nhà 2 năm rồi mà đâu biết mặt mũi cái sổ nó như thế nào. Chắc đời cháu mình thì có sổ.

Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Nghe đồn Địa ốc 3 ngưng giao dịch 3 tháng đúng không các bác. Có bác nào có văn bản chính thức cho bà con tham khảo với.