Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Đối diện cổng trường, cùng dãy bác DTZ đó. em bảo Sales confirm người bán lại mà chưa thấy trả lời.
Lại chiêu mèo rồi bác ơi, chưa trả lời vì kg có câu trả lời :)
Bài này nghe quen quen :)

• Like
Reactions: Liembk
Tập Lái
2/12/17
13
13
3
43
. Bác k mua thì cho số sale mình gửi tiền cafe nhen , HQ thì kệ chứ 18 là múc khỏi suy nghĩ nhen
:D
Sales mới alo em, nói khách đang lưỡng lự, cho họ thời gian cân nhắc. Bản thân em cũng lưỡng lự gần trường học khó buôn bán vì nghẽn xe giờ tan học. Em mua để ở mà, chỉ được qđ 1 lần thôi. Có j em pát qua cho bác .

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Không phải vậy đâu bác ơi. Chuyện này đâu đáng.
Không phải thì tốt, vì vậy bác kg mua thì bác cho thông tin cho các bác khác mua kìa.
Em gặp nhiều vụ như vậy rồi, được cái e dễ tính nên sale điều em đi lô khác, giá cũng khác nhưng e thấy ưng e cũng múc :)

• Like
Reactions: KhangBH
Tập Lái
2/12/17
13
13
3
43
Không phải thì tốt, vì vậy bác kg mua thì bác cho thông tin cho các bác khác mua kìa.
Em gặp nhiều vụ như vậy rồi, được cái e dễ tính nên sale điều em đi lô khác, giá cũng khác nhưng e thấy ưng e cũng múc :)
Em tưởng bác mắng em ba xạo. Uhm thì sales họ cũng phụ thuộc vào khách mà. Đang có lô bị đâm đường, nếu giá rẻ em quyết luôn, minh ở mà, buôn bán tốt là ok.

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Em tưởng bác mắng em ba xạo. Uhm thì sales họ cũng phụ thuộc vào khách mà. Đang có lô bị đâm đường, nếu giá rẻ em quyết luôn, minh ở mà, buôn bán tốt là ok.
Em đâu có mắng bác :).
Em nói rằng khả năng bác Sale kg có giá đó, giao vậy để có khách hỏi rồi sẽ giữ chân khách và offer mấy lô khác, giá khác thôi.
Lô đâm đường thì phù hợp nhất là buôn bán. Au có duyên buôn bán mà mua lô đâ đường giá hạt dẻ lại tốt.

• Like
Reactions: behieu
DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
hé hé, động Matxacơva à?! Sales mới chào em 18 mà bác nói thế... Thôi , em mua chỗ khác ở rồi tối tối em tới đây chơi vậy. Để hình cái trường ptth nhưng em chả tin, đất càng ngày càng có giá, cđt cầm lòng hổng đậu thì...nó thành cái Matxacova thật...hehe.

Chỗ đất xéo là quy hoạch trường học, mà em nghĩ sau này tui nó làm chung cư quá, tầng trệt làm trường mẫu giáo. Giá 18T ko có hàng nhé bác, sale nó thử bác có tiền mua hay không thôi, bác nói OK là nói chủ không chịu bán nữa. Còn có hàng mà bác không mua thì chỉ em

Hạng C
6/12/10
586
15.634
93
Chỗ đất xéo là quy hoạch trường học, mà em nghĩ sau này tui nó làm chung cư quá, tầng trệt làm trường mẫu giáo. Giá 18T ko có hàng nhé bác, sale nó thử bác có tiền mua hay không thôi, bác nói OK là nói chủ không chịu bán nữa. Còn có hàng mà bác không mua thì chỉ em
Miếng đất to bự 4 mặt tiền - Xây cái trường học không thì phí quá
:D

• Like
Reactions: KhangBH