Thảo Luật Chung Dự án Lavila (Nhà Bè)

Tập Lái
12/2/17
5
39
13
30
Kiến Á không xây nhà mẫu, mà chuẩn bị tung ra giỏ hàng GĐ2 nữa, em tính giá sẽ cao hơn GĐ1 khoảng 5% (trên m2), mấy anh chị đầu tư ngắn hạn rối hết, bữa giờ chuyển nhượng lại khách hàng toàn bán huề vốn lỗ phí, :(. Hôm qua em bán được căn C5, cạnh góc cho khách chênh có 50tr thôi mà mừng rơi nước mắt, tính ra còn thua lãi suất ngân hàng.
Ah, cho em hỏi có ai bán lại căn góc dãy đối diện song lập thì nhắn em, đang có khách quan tâm nhé.

• Like
Reactions: Tuyết Mai
Tập Lái
12/2/17
5
39
13
30
Lỗ thì không tới nỗi lỗ đâu anh, đất Nhà Bè thì từ từ sẽ lên mà, chủ yếu là phải coi Kiến Á lên hạ tầng nhanh và có đẹp hông? Kaka

Hạng B2
2/7/09
242
189
43
41
Sài Gòn
Kiến Á không xây nhà mẫu, mà chuẩn bị tung ra giỏ hàng GĐ2 nữa, em tính giá sẽ cao hơn GĐ1 khoảng 5% (trên m2), mấy anh chị đầu tư ngắn hạn rối hết, bữa giờ chuyển nhượng lại khách hàng toàn bán huề vốn lỗ phí, :(. Hôm qua em bán được căn C5, cạnh góc cho khách chênh có 50tr thôi mà mừng rơi nước mắt, tính ra còn thua lãi suất ngân hàng.
Ah, cho em hỏi có ai bán lại căn góc dãy đối diện song lập thì nhắn em, đang có khách quan tâm nhé.
bác bên sàn nào thế , bên sàn em giao dịch thì nói có thể ra hàng cho em giá + 200, 300 triệu mà em thì chưa có nhu cầu :)

• Like
Reactions: doanchanhung1993
Tập Lái
12/2/17
5
39
13
30
Dạ, trường hợp căn góc, shophouse thì chênh 200,300 ok ạ. Căn em bán là căn cạnh góc, liên kế, giá bình thường đã cao hơn trong cùng dãy nên hơi khó.
Căn của anh nếu không phải shophouse, căn góc mà ra được chênh 200,300 thì anh chốt đi nhé, em thấy ok á. :)

• Like
Reactions: hoangdiep
Tập Lái
23/6/15
0
16
3
37
Bác nào có nhu cầu nhận nhà ở luôn em có căn D8 bên Galleria cần nhượng nhé. Giá 10.x tỏi (x siêu nhỏ ạ).

Hạng B1
5/7/12
91
120
48
42
Mua lại của đợt 1 hay đợt 2 giá tốt hơn vậy các ? Bác nào có rổ giá cũ / mới, CKhấu thế nào, Vui lòng inbox cho em nhé
mua của đợt 1 thì tổng quan đẹp hơn, gần sông mát hơn, diện tích lớn hơn. Mà ko hỉu sao đợt 1 mấy căn còn lại của chủ đầu tư giờ toàn giá 6.2 tỉ

đợt 2 thì giá rẻ hơn chút vì dt nhỏ hơn, nhưng gần đường ngoài hơn và ít diện tích cây xanh hơn