Hạng B2
6/12/12
334
33
28
Hưng Thịnh chuẩn bị công bố Dự án Đất nền đầu tiên tại Long Thành -Đồng Nai
Dự án nằm trong Sân Golf Long Thành
Quy mô lớn và được thiết kế bài bản
Coming soon

Attachments

Hạng B2
6/12/12
334
33
28
Có gì hấp dẫn hở thớt?
Mình đi thực địa thì thấy Hạ tầng đã ổn. Hàng xóm Sân Golf đẹp và bài bản. Dự án được sông bao bọc nên không khí trong lành
Ngoài ra có nghe được Quy hoạch xây cầu nối đi từ Quốc Lộ 51 với bên Quận 9 đó bác

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Mình đi thực địa thì thấy Hạ tầng đã ổn. Hàng xóm Sân Golf đẹp và bài bản. Dự án được sông bao bọc nên không khí trong lành
Ngoài ra có nghe được Quy hoạch xây cầu nối đi từ Quốc Lộ 51 với bên Quận 9 đó bác
Giá bên đây ok ko bác, e thấy Kim Oanh mở bán gần đó giá có 750tr/lô à :D .

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
E thì ngại mấy dự án xa xa này, mua rồi để đó chờ rất lâu trông ngóng xung quanh có xây dựng chưa. Tiền nhàn rỗi thoải mái thì ok, vất 1 ít bỏ đó ko lăn tăn
Khu sân Golf Long Thành này đi vào hoạt động rồi bác à, cũng yên tâm bác à, đầu tư đất khu này e nghĩ giá cũng tăng từ từ theo thị trường thôi, nghe nói sắp tới mở cây cầu nối từ khu này qua Nguyễn Xiển Q9. Nếu khởi công làm cầu thì có thể giá sẽ tăng đột biến :D .

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
Khu sân Golf Long Thành này đi vào hoạt động rồi bác à, cũng yên tâm bác à, đầu tư đất khu này e nghĩ giá cũng tăng từ từ theo thị trường thôi, nghe nói sắp tới mở cây cầu nối từ khu này qua Nguyễn Xiển Q9. Nếu khởi công làm cầu thì có thể giá sẽ tăng đột biến :D .
Bác nói thế thì để hôm nào thực địa thử, CDT HT thì cũng gọi là ok rồi

• Like
Reactions: KaiserGold888
Hạng B2
13/5/11
191
286
63
E thì ngại mấy dự án xa xa này, mua rồi để đó chờ rất lâu trông ngóng xung quanh có xây dựng chưa. Tiền nhàn rỗi thoải mái thì ok, vất 1 ít bỏ đó ko lăn tăn

Mua rồi không lẽ ở trên đó luôn hả trời, còn nếu không thì để tiền đó đầu tư cái khác lấy tiền thuê ks đi du lịch khắp nơi sướng hơn

• Like
Reactions: KaiserGold888