Tư Vấn Đầu Tư Dự án Metro Star - Có nên kí HDMB không?

Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
156
125
33
Xác nhận
confirm
đường nào ngập bác

Gateway mặt xa lộ thì chỉ có hít bụi và ồn, đảm bảo đóng cửa suốt ngày
đường tăng nhơn phú ngập, đường 61 thì cũng bị mà nhẹm ngã 3 ra đỗ xuân hợp thì khỏi nói, bao thấp

Tập Lái
22/10/20
4
5
1
24
Xác nhận
confirm
Có bác nào đã ký hđmb với CĐT ko ạ? cho em biết tình hình với
Ký HĐMB xong thì CĐT cũng chưa đóng dấu ký tên được đâu bác ạ. Ký rồi thì trong vòng 14 ngày ra thông báo phải vào 15% đợt 2. Sau đó từ ngày ký HĐ cách mỗi 3 tháng phải đóng tiếp 10%. Hiện tại đang đấu tranh để có thể đổi PTTT sang thanh toán theo tiến độ nhưng không biết có được không bác ơi. Hiện tại khi CĐT chưa đưa ra được giấy tờ pháp lý thì tốt nhất nên hoãn việc ký lại thôi bác.

Tập Lái
22/10/20
4
5
1
24
Xác nhận
confirm
bán cả 3 năm rồi đã được đồng phí nào đâu. đợt rồi thấy mở shophouse khách hỏi cũng chả dám bán...
Mình nghe đâu các sàn đều không được nhận phí, nếu đòi lắm thì nhận được một nửa phí thôi. Thật vậy à bác?

• Like
Reactions: DongTruongbds
Hạng B2
15/5/19
131
166
46
Xác nhận
confirm
Mình nghe đâu các sàn đều không được nhận phí, nếu đòi lắm thì nhận được một nửa phí thôi. Thật vậy à bác?
thằng nào chả đi đòi, mà đã có đồng nào đâu 3 năm rồi, vấn đề thì mình giải quyết phí có 1 đồng thôi đã zui...

Hạng B2
29/12/14
437
1.123
93
Xác nhận
confirm
Thằng CT Group nhiều phốt lắm rồi, nó ém thông tin bắt xoá bài nên nhiều người không biết, nợ như chúa chổm, nhân viên nó còn nợ lương, nợ nhà thầu, khách hàng. Thằng này có thể coi là lầy nhất Việt Nam

Tập Lái
9/8/17
45
111
33
50
Xác nhận
confirm
Cứ đến 18 Nguyên Hồng gò vấp mà coi dự án chung cư gần 10 năm chưa xong.

• Haha
Reactions: Winter-Sonata
Hạng B2
6/3/11
230
1.256
93
Xác nhận
confirm
Ký HĐMB xong thì CĐT cũng chưa đóng dấu ký tên được đâu bác ạ. Ký rồi thì trong vòng 14 ngày ra thông báo phải vào 15% đợt 2. Sau đó từ ngày ký HĐ cách mỗi 3 tháng phải đóng tiếp 10%. Hiện tại đang đấu tranh để có thể đổi PTTT sang thanh toán theo tiến độ nhưng không biết có được không bác ơi. Hiện tại khi CĐT chưa đưa ra được giấy tờ pháp lý thì tốt nhất nên hoãn việc ký lại thôi bác.
- Với kiểu làm việc như Ct group thì dự là treo còn lâu, làm pháp lý mà chỉ hy vọng nói miệng mọi người thông cảm khó khăn thì tới mùa quýt hồ sơ mới trôi được

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng C
27/9/18
811
285
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Dạ cám ơn bác nhiều. Vậy giờ cứ hoãn binh thôi. Chưa làm gì mà kêu KH ký HĐMB thì phiêu quá. kk

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook