Tư Vấn Đầu Tư Dự án Metro Star - Có nên kí HDMB không?

Tập Lái
9/11/20
2
0
1
40
Xác nhận
confirm
Đọc được từ Zalo: Mình xin tóm tắt ý như sau:. Mục tiêu của chúng ta. 1. Mục tiêu ngắn hạn: yêu cầu CDT hủy hiệu lực email ngày 20/10 cho đến khi có thông báo mới. 2. Mục tiêu dài hạn:. a. Yêu cầu CDT đưa ra đầy đủ pháp lý trước khi thông báo ký HDMB. b. Sửa tiến độ thanh toán theo khối lượng xây dựng. CÁCH THỰC HIỆN. 1. Tiếp tục viết email cá nhân và tập họp tập thể để đối thoại với CDT trong ôn hoà. 2. Nếu bước số 1 không ổn thoả, mời luật sư và lên gặp SXD. 3. Nếu bước 1 và 2 vẫn ko ổn, lập page FB và băng rôn đấu tranh cho quyền lợi hợp pháp của mình
Chào em, c cũng đang vướng vào dự án Metro Star, họ mới gọi điện cho c mời ngày mai lên thanh toán ký HDMB, e đã giải quyết được chưa e? E có biết group khách hàng nào cũng giống trường hợp của em và chị để mình cùng tham gia và cùng tìm hướng giải quyết thỏa đáng chỉ c nhé. Thanks e

Hạng B2
6/3/11
228
1.232
93
Xác nhận
confirm
Chào em, c cũng đang vướng vào dự án Metro Star, họ mới gọi điện cho c mời ngày mai lên thanh toán ký HDMB, e đã giải quyết được chưa e? E có biết group khách hàng nào cũng giống trường hợp của em và chị để mình cùng tham gia và cùng tìm hướng giải quyết thỏa đáng chỉ c nhé. Thanks e
- Lỡ mua thì thôi chứ dính vào ông CT nào sa lầy luôn, nổi tiếng lừa đảo vậy mà vẫn nhiều người mua, k hiểu nổi??, giờ thì hoãn binh cứ yêu cầu có đầy đủ pháp lý 1 : giấy phép xây dựng; 2 bản vẽ kèm theo giấy phép phù hợp với nội dung nhà mình mua thì mới kí; vì hiện giờ CT vẫn đang làm thi công theo giấy phép cũ cho chung cư mới, kếu không cứng thì sẽ kẹt dài dài như cái chung cư ở Nguyên Hồng luôn; con đường CT đi không thấy có 1 chút anh sáng nào

Hạng B2
24/9/16
130
181
33
TP.HCM
Xác nhận
confirm
Chú CT này hay chơi chiêu để ép KH mất cọc hoặc chấp nhận thanh lý hợp đồng mất xx% lắm. Chia buồn cho ai dính vào thằng này. Nhớ lúc trước Thu Minh làm mình làm mẩy um sùm 1 thời gian mới rút ra được