Tập Lái
29/11/18
15
4
6
33
Linh Đông, Thủ Đức
Như tiêu đề, anh chị có thông tin gì về dự án sắp triển khai của Nam Long tại Thủ Đức không ạ?

Tập Lái
5/3/19
14
5
3
33
Bác nào có thông tin chưa? Liệu có triển khai nhanh được không, nó còn cái Akari với Mizuki park.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Cái akari nó bán chưa xong, water poit còn hàng vật vã, cái waterpoit nó ko tranh thủ bán lẹ lỡ 2020 đất tỉnh đi xuống thì vỡ mồm

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Dự án này nằm tại phường Linh Trung Thủ Đức, 2 mặt tiền, rộng gần 3ha. Xây dựng làm 3 phân khu: chung cư, siêu thị và khu vui chơi. Riêng chung cư thì xây có 3 Block thôi nha, khu siêu thị đọc lập với block chung cư. Quỹ đất này không phải của Nam Long, NL chỉ hợp tác triển khai 3 block CC kia thôi. Ở thủ đức thì không xây dựng đc cao, nên số lượng căn hộ ko có nhiều đâu nha mấy bác.

• Like
Reactions: H79
H79 confirmed
Hạng B2
6/12/18
291
270
81
Dự án này nằm tại phường Linh Trung Thủ Đức, 2 mặt tiền, rộng gần 3ha. Xây dựng làm 3 phân khu: chung cư, siêu thị và khu vui chơi. Riêng chung cư thì xây có 3 Block thôi nha, khu siêu thị đọc lập với block chung cư. Quỹ đất này không phải của Nam Long, NL chỉ hợp tác triển khai 3 block CC kia thôi. Ở thủ đức thì không xây dựng đc cao, nên số lượng căn hộ ko có nhiều đâu nha mấy bác.
Đủ các món tiện ích - dự án này hấp dẫn nè. Thêm thông tin vị trí khu đất đi bác. Tả cảnh chưa hình dung được.