Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
e nghe nói khu du lịch lagi cocobearch lúc này đẹp và vui hả các bác?hải sản nghe nói giá bình dân ,biển đẹp và sạch,e tính sáng khởi hành từ q7 lúc 4giờ và 5gio0 chiều thì về,tránh được kẹt xe ở QL51 kg các bác?e đi hương về cầu phú mỷ,thanks các bác

Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
e nghe nói khu du lịch lagi cocobearch lúc này đẹp và vui hả các bác?hải sản nghe nói giá bình dân ,biển đẹp và sạch,e tính sáng khởi hành từ q7 lúc 4giờ và 5gio0 chiều thì về,tránh được kẹt xe ở QL51 kg các bác?e đi hương về cầu phú mỷ,thanks các bác

Mắc và dở. Bác đừng đi phí tiền.
từng đó tiền bác đi resort ở cho thoải mái , xong tối ra mr. Crab ăn hải sản bao ngon rẻ. Hìa hìa

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Cam Bình thì bác đi buổi chiều tối, ra đó nhận phòng ăn uống hoặc ở trên bãi biển luôn cũng được. Tối đi bộ qua Cocobeach tham gia party. Sáng dậy sớm để mua hải sản dân chài về ngay trên bãi(nhớ trả giá nghen bác) xong mua thùng xốp bỏ vô luôn. Tới buổi trưa tắm biển ăn uống xong về là vừa khỏi kẹt xe cao tốc.
Em mới đi 1 lần góp ý bác được nhiêu đó thôi.

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Cam Bình thì bác đi buổi chiều tối, ra đó nhận phòng ăn uống hoặc ở trên bãi biển luôn cũng được. Tối đi bộ qua Cocobeach tham gia party. Sáng dậy sớm để mua hải sản dân chài về ngay trên bãi(nhớ trả giá nghen bác) xong mua thùng xốp bỏ vô luôn. Tới buổi trưa tắm biển ăn uống xong về là vừa khỏi kẹt xe cao tốc.
Em mới đi 1 lần góp ý bác được nhiêu đó thôi.
Cam bình là khu resort hả bác?bác có số đt đặt phòng kg ah?e nghỉ về trước 1g0 là ok,e bị kẹt hết 5giờ khi e đi vủng tàu về q7,e sợ tới giờ

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Cam bình là khu resort hả bác?bác có số đt đặt phòng kg ah?e nghỉ về trước 1g0 là ok,e bị kẹt hết 5giờ khi e đi vủng tàu về q7,e sợ tới giờ
Hồi trước em đi chung với bạn nên đi 16 chỗ, ở trên bãi biển luôn nên không biết giá mấy cái resort. Ở đầu cổng Cam Bình có cái resort bên tay phải đó bác, thấy cũng OK. Còn ở bãi biển thì chủ của quán sẽ trải chiếu, giăng mùng, có mềm gồi đầy đủ, giá khoảng 2-3 xị một người. Còn cái resort bác lên google search phát chắc ra liền mà.

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Đây nè bác, xung quanh cũng có nhiều resort, bác nhấp vô địa chỉ trên google map nó hiện thông tin để liên lạc nhé
Du lịch lagi Cocobearch vui kg các bác?

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Bây giờ đi VT hoặc có đi qua QL51 thì nên đổi giờ : đi lúc chiều tối, ở chơi VT, PT hôm sau về tầm 11h trưa là đẹp.